Nahitaji mwenza/Mpenzi/Rafiki wa kike

Ellon

Member
Jan 7, 2021
50
150
Ninahitaji mpenzi jinsia ya kike anayependa kampani na dating.
Umri wangu 25
Dini Mkristo
Elimu Degree
Rangi Mweupe kihasi
Urefu wastani
Mwili mwembamba
Sina ajira nabangaiza
Naishi DSM/Kawe

Natafuta jinsia ya kike anaependa kampani, tutakuwa pamoja tukiendana tufunge ndoa in Future, Awe Umri 19-30
 

srinavas

JF-Expert Member
Jun 5, 2011
3,472
2,000
Sasa huna pesa , huna ajira unataka mtoto wa watu umpeleke wapi na umfanye nini??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom