Nahitaji mwalimu tubadilishane vituo vya kazi

Nahitaji mwalimu tubadilishane vituo vya kazi

vamda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Posts
919
Reaction score
599
Salamu watanzania. Mimi ni mwalimu wa sekondari. Nipo halmashauri ya mji wa Kahama. Shule ipo katikati ya mji.Nahitaji mwalimu kutoka Arusha, Dodoma, Morogoro, Moshi, Tanga, Mtwara au Iringa ili tubadilishane vituo. Mawasiliano yangu 0774 205159. Nawasilisha.
 
Vituo vyote hivyo? Utajigawaje uwepo sehemu zote kwa wakati mmoja? Kaa huko kwenye madini unufaike na midhahabu teacher wewe.
 
Nahitaji moja kati ya mikoa hiyo iliyotajwa.
 
Salamu watanzania. Mimi ni mwalimu wa sekondari. Nipo halmashauri ya mji wa Kahama. Shule ipo katikati ya mji.Nahitaji mwalimu kutoka Arusha, Dodoma, Morogoro, Moshi, Tanga, Mtwara au Iringa ili tubadilishane vituo. Mawasiliano yangu 0774 205159. Nawasilisha.
Vp sekondari ya kutwa Mangaka iliyopo Mtwara wilaya mpya ya Nanyumbu ipo hapo hapo wilayani unaweza kwenda?
 
Kama ni Mtwara pawe ni manispaa.
 
Back
Top Bottom