Nahitaji Mtu wa kunisaidia kuagiza bidhaa Mtandaoni

Nahitaji Mtu wa kunisaidia kuagiza bidhaa Mtandaoni

Yoso

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Posts
1,838
Reaction score
3,329
Wakuu Heshima kwenu..

Kama nilivyoelezea hapo juu nahitaji mtaalamu atayeniongoza kununua bidhaa mtandaoni ambaye nitaonana naye ana kwa ana...na nitalipia gharama za huo mchakato.

Natanguliza shukurani!
 
Huna haja,kila kitu kipo jukwaani hapa.
 
Wakuu Heshima kwenu.. kama nilivyoelezea hapo juu nahitaji mtaalamu atayeniongoza kununua bidhaa mtandaoni ambaye nitaonana naye ana kwa ana...na nitalipia gharama za huo mchakato.. natanguliza shukurani !
Nicheck WhatsApp kwa 0715168802
 
Huyu wa kuitwa Mwl.RTC yuko safi... Swala la Ana kwa Ana labda uzungumze naye.
 
Kama nilivyoelezea hapo juu nahitaji mtaalamu atayeniongoza kununua bidhaa mtandaoni ambaye nitaonana naye ana kwa ana...na nitalipia gharama za huo mchakato.
  • Haihitaji kuonana.
  • Mahala popote ulipo iwe Tanzania ua nje ya Tanzania ninaweza kukufundisha A to Z na ukawa expert katika hiyo nyanja.
  • Wewe sio wa kwanza kupata hii huduma ya kufundishwa.
1645873413854.png

Mfano hai:👆
  • Huyu kwa sasa ana uwezo wa kuagiza bidhaa mahala popote duniani.
  • Yupo moja ya mkoa ambao upo mpakani kwa Tanzania na Rwanda, Sitotaja mkoa.
1645874211857.png


Mahitaji
  • Uwe na PC na uwezo wa kutumia vizuri
  • Uwe na stable internet connection
- Huwa natumia ZOOM video katika kufundisha

Karibu
- Nunua bidhaa kutoka Mataifa 15 ikiwemo USA, UK, UAE na China sasa
 
  • Haihitaji kuonana.
  • Mahala popote ulipo iwe Tanzania ua nje ya Tanzania ninaweza kukufundisha A to Z na ukawa expert katika hiyo nyanja.
  • Wewe sio wa kwanza kupata hii huduma ya kufundishwa.
View attachment 2131848
Mfano hai:[emoji115]
  • Huyu kwa sasa ana uwezo wa kuagiza bidhaa mahala popote duniani.
  • Yupo moja ya mkoa ambao upo mpakani kwa Tanzania na Rwanda, Sitotaja mkoa.
View attachment 2131861

Mahitaji
  • Uwe na PC na uwezo wa kutumia vizuri
  • Uwe na stable internet connection
- Huwa natumia ZOOM video katika kufundisha

Karibu
- Nunua bidhaa kutoka Mataifa 15 ikiwemo USA, UK, UAE na China sasa
Kuhusu ada?!
 
Back
Top Bottom