Sasa mkuu si ungetoa intro ya Kitabu na mudhui yake. na kinatakiwa kuwaje
- Ni acadamic, ni fiction. Ni reference ya ofisi , kampuni au chama cha siasa?
- Tayari unazo tiitle na picha za kutumika au unataka msanifu jalada ndio aumize kichwa?
- Tayari una idea ya rangi unayotaka itumike au unataka msanifu jalada ndio aumize kichwa?
- urefu, upana wa kitabu ukoje na kina kurasa ngapi?
- etc (yaani nyambuisha zaidi mahitaji yako tujue kama hata kina mtazamaji tunaweza kujaribu kuogelea)
Binafsi sio mtaaam nimeanza kuwa na interest na mambo ya grahics miezi michache tu. So ukifafanua zaidi itapendeza nijipe cha challnege . Au kama unataka kujaribu pia kufanya mwenyewe tafuta program ya adobe inaitwa
Idesign. au
Photoshop
Mhh hii ndo faida a hasara ya internet anybody can do anything .....
Lakini mara nyingi ili upate kitu kizuri itapendeza upokee na mawazo ya desinger wengine. Unaweza ukakuta umependa Rangi ya jalada aliyotumia mtazamaji ukapenda Font aliyotumia XyZ na ukapeda mpangiilo wa maneno yalivyokaa(typography) aliyotumia ZZZZ.
NB
usisahau karne hii
E-book pia kama unalenga na soko la nje Kina Amazon na ebay na googlebooks ndio wauzaji wakubwa wa vitabu katika mfumo wa digital.