Nahitaji msaada

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Posts
419
Reaction score
218
nipo kwenye hatua za mwisho kumalizia desertation yangu,na hypothesis lazma niipate kwa hawa makahaba wanaojiuza! So pliz pliz nitajien maeneo hayo
 
mwana na mie naweza kujiunga katika hi kazi yako?
 
Nenda buguruni sheli kimboka bar kuanzia usiku saa sita pale ndo pamekucha,buguruni sokoni pana bar pia inaitwa sewa bar wapo pia,jolly club posta,ambiance sinza karibu na hongera bar.
 
nipo kwenye hatua za mwisho kumalizia desertation yangu,na hypothesis lazma niipate kwa hawa makahaba wanaojiuza! So pliz pliz nitajien maeneo hayo
Hatua la mwisho la dissertation ila ndio bado unadefine hypothesis? be serious...
 

shivaz arusha jamaa angu pale hawezi kufanya chochote sana sana ataishia kupigwa tu, machangu wa arusha ni tofauti kabisa na wa dar, si wa kuchezea au kuhojihoji.
 
Hatua la mwisho la dissertation ila ndio bado unadefine hypothesis? be serious...

hat mi nilistuka nikaona jamaa anafurahisha jukwaa tu. Hakuna format ya research ipo hivyo duniani, nahisi huyu atakuwa ni dent wa cho fist year(mapank/pank huyo)
 
kaka nenda kimboka by night iko buguruni sheli, sewa bar buguruni sokoni, sugar ray nite club iko sokota, tandika kwa wahaya, ambiance, swiss pub tabata magengeni, joly club, sinza, maisha club-but very xpensive ukikosa huko niambie nikuelekeze kwenye madangulo ya mabikira waliotoka mikoani bado hawajapgwa vitu nako utapata maoni ya kutosha
 
hat mi nilistuka nikaona jamaa anafurahisha jukwaa tu. Hakuna format ya research ipo hivyo duniani, nahisi huyu atakuwa ni dent wa cho fist year(mapank/pank huyo)
mkuu mi nadhani huyu jamaa anataka kufahamu sehemu ya kwenda akatulize kiu ila anazuga tu
 
nipo kwenye hatua za mwisho kumalizia desertation yangu,na hypothesis lazma niipate kwa hawa makahaba wanaojiuza! So pliz pliz nitajien maeneo hayo
Yaani hata kabla ya kukusanya data umeanza kuwaita majina mabaya 'MAKAHABA WANAOJIUZA'' Ndugu kama hao unaowaita hivyo ndiyo watakaokusaidia kupata hiyo digrii yako unatakiwa uwaheshimu ,na uheshimu kazi yao hapo utafanya nao kazi vizuri, otherwise kwa hiyo attitude yako utaishia kupika data.
 

Kaka nielekeze kwenye hayo madanguro ndo nayataka sana,pliz pliz
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…