Nahitaji msaada wenu wakuu. Nipo njiapanda

Nahitaji msaada wenu wakuu. Nipo njiapanda

demu1: angekua na shepu ( na chura ) wala asingekua na iyo kazi ya 'nzuri' maana angekua anadanga

pengine degree asingemaliza sababu udangaji ungemlipa

anyway, unaanzaje kudate na dem mwembamba? aisee achana nae tafuta mwenye chura urudishe hadhi

huu uzi umerudiwa
 
Ila jf bhana kuna watu tunakutana nao mtaani watu na CV zao subiri sasa wajieleze kwa key board ya fake id utaishia kushangaa nakufurahi
Interesting!
 
Unataka mwanamke mwenye Kazi akulelee au???? Elimu yake form 4 inatoshaa sanaa unaweza kummudu labda kama wewe la sabaa..

Huyo wa kwanzaa kama untaka kuwa mariooo komaa nae mkuuu...
 
Ukitizamana kwa umakini unaona EPL mwakani atachukua nani?

Ama salam na baada ya salam,nikiri kuwa nilikuwa ninatafuta mke kwa nguvu zote kwa huku nikiomba Mungu anipe mke mwema lakini sasa nimepata wachumba wawili na wote nawakubali pia kila mmoja yupo tayari kuolewa na mimi ila hawajuani means wapo mikoa tofauti ila mmoja niko nae mkoa mmoja ila najiuliza yafuatayo huyu ambaye niko nae jirani hapa anasifa nzuri zifuatazo
1.Ana kazi yake nzuri
2.Elimu degree
3.Geto limekamilika yuko full kila kitu cha geto anacho
4.Mimi na yeye kabila moja (wachaga)

Changamoto zake
1.Alikuwa anaishi na jamaa mi nilikuwa namuiba ila cha ajabu jamaa ametimuliwa niingie mimi
2.dem hana shepu kabisa jamani mwembamba kinoma
3.dini tofauti ila ninavyo mcheki yupo tayari kunifata japo kishingo upande
4.umri wake mkubwa more than 31 japo hapendi kuweka wazi
5.Dem ametendwa kinoma historia yake ya mapenzi ni ngumu anamajamaa yamemuumiza sana

Dem 2 nipo mbali nae Faida zake
1.Ana kijishepu flani hivi ni kama kinandi means kiuno unakiona na tako pia limejitenga
2.Yupo romantic
3.dini tunafanana
4.Anaishi kwao kwa hiyo simuoni mara kwa mara hata kunyanduana bado kila tukikutana anaitwa na maza ake

Hasara zake
1.elim kidato cha 4
2.hana kazi
3.kabila lake baba mrangi japo kalelewa na mama ambaye ni mmasai

Asante
 
Yani kuwa form 4 ni hasara kiufupi hujaelimika hivyo unategemea akili za mwanamke zikubusti,yani mwanamke kutokuwa na kazi ni hasara,kiufupi wewe kwa kipato hujiwezi(yani huwezi kuipatia familia mahitaji bila msaada wa mtu) kama unategemea kazi ya mwanamke,kumbuka nawewe hao wanawake wanakulinganisha na wanaume wengine kwamba umesoma lkn hujaelimika na huna kipato cha kujitosheleza!
 
Kamata namba mbili halafu tueleze na wewe sifa zako. Maana kama wewe ni Marioo namba moja atakusaidia kimaisha.
Bila kusahau atamtimua pia akipata namba 2 wake 😂😂😂!!! Videmu vyenye shepu kama ngazi vitata sana.
 
Oa huyo mchagga ndoa yenu itadumu maana mna same culture Yuko matured na anaweza kuwa mama Bora, huyo form four akili itakuwa nzito Sana atakusumbua hata watoto watamshinda kulea au kuwasimamia homework.
Halafu na wewe acha kupendea watu shape vipi huyo wa shape akizaa chura iishe utamuacha na yeye au akikatika miguu juu. True love hupenda bila conditions yoyote.
Hafu mahusiano mazuri ni Yale ya kila mtu ku benefit kutoka kwa kila mmoja.
Hahahah mwamba anaonekana vyombo(fedha) hana ila anapenda chura. Yuko katika sintofahamu kubwa tu we hujui tu! Demu anayempenda zaidi hana hela na yeye hana hela ila demu ambaye hajampenda wa kwanza ana hela ila chura hana...turn-off!!!
 
Hahahah mwamba anaonekana vyombo(fedha) hana ila anapenda chura. Yuko katika sintofahamu kubwa tu we hujui tu! Demu anayempenda zaidi hana hela na yeye hana hela ila demu ambaye hajampenda wa kwanza ana hela ila chura hana...turn-off!!!
kweli maisha hayana usawaa yani anaempenda hana hana pesa na kaziii
 
Nikuambie kitu fuata kile moyo unapenda yasije mwisho wa siku yakakukuta ukaja kutulilia huku mkuu Tafadhali sana hii ni jukwa huru sio la kutoa maamuzi sisi tunakupa ushauri na uzoefu sisi sio judgements
 
Wewe inabidi ukue Kwanza ndo uoe Akili yako ndogo...

Okay tukushauri hivo hivo

Huyo mwembamba faida yake ni mtu mzima,elimu inaweza kuwa faida au hasara tu hivyo sio kigezo Cha msingi,Kama hupendi wanawake wembamba tuachie sisi.Hasara yake ni hiyo elimu imemfanya awe mjinga mjinga au vip.Kama anajivunia elimu na kazi usioe huyo ni mpuuzi atakusumbua Ila km yupo humble pamoja naa elimu na kazi yake huyo ndo the best kwangu.

Huyo wapili Ana shape Kama unaangalia uzuri tu basi sawa oa mimatako tupu Bila Akili Ila Kama Ana Akili ya maisha,humble.Elimu sio factor kubwa kwenye kuoa.Huyo wa pili mwangalie Akili km hazipo matakoni anaweza kufaa pia.

All in all, uzuri unaisha.

Mimi Kama mume wa mtu nakwambia oa mwanamke ambaye hakupi stress,anakusikiliza na Ana kuheshimu.

Maelimu,matako,makazi ya mwanamke hayatakusaidia.

Ila km ni Marioo oa mwanamke kibri mwenye hela..
 
Wewe usituchoshe, kaa na unayempenda acha tamaa za umarioo na elimu sio issue kwa mapenzi ya kweli
 
sasa mtu sindio kabeba umbo na sura 😂😂😂
Yeye ajaangalia huyo mtu kaangalia umbo na sura si unaona anasema huyo mwingine ni flat screen ana umbo pasipo kujua kuwa umbolina weza kubadirika mda wowote
 
Hahahah mwamba anaonekana vyombo(fedha) hana ila anapenda chura. Yuko katika sintofahamu kubwa tu we hujui tu! Demu anayempenda zaidi hana hela na yeye hana hela ila demu ambaye hajampenda wa kwanza ana hela ila chura hana...turn-off!!!
Kazi anayo inapofika kwenye serious matter aisee asiangalie extrnal beauty aangalia vitu vingi, maana akikaa na mwenye chura akimuzoea ataona kawaida. Kuwa mke mwema Ni zaidi ya chura na ukifata hisia za kingono zikiisha mahusiano yanakuwa shida maana apart from chura na mapenzi kitu kipi kingine anaweza kuki offer huyo mwenye chura
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom