Nahitaji mfanyakazi wa ndani

Rutagwerera Sr

JF-Expert Member
Dec 21, 2011
2,319
2,000
Habari wakuu. Dada wa kazi anahitajika awe Dar. Ni kwa ajili ya kukaa na mtoto mdogo. Mshahara ofa elfu 40. Mdada atakua anaishi yeye, mtoto na mama wa mtoto. Mahali ni Kigamboni Kibada. Piga/sms namba 0768196158.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom