Nahitaji mawazo yenu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mawazo yenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lincolinjnr, Jul 2, 2012.

  1. lincolinjnr

    lincolinjnr Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Hello, mimi ni kijana wa kiume 27yrs,cjawahi kuwa kwenye serious relationship means that to have some one ambaye niko committed kwake kwamba tutaoana badaae most of my relationship huwa napata wasichana ambao tayari wana watu wao so mie huwa ni wa pembeni tu recently nimeenda likizo home wakanishauri kuoa but i have no one in may mind imefika wakati najiuliza kwanini mie cpati wa kwangu peke yangu na napata wasichana wa wenzangu tu ina maana wasichana wote wna watu wao?.......now am looking for some one ambaye nitafunga nae pingu za maisha hapo badae........i need construcive idea......
     
  2. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    suala la ujumi wa kwako hapa ni muhimu sana,wasichana wa sasa wako materilisic zaidi
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    You are looking at the wrong places.
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    duh pole kijana. ila mwana sasa mie naogopa kitu kimoja. kwa kuwa wewe umekuwa unabeba wa wenzako mentality yako ilishakuwa kuwa wanawake wote kwisha bebwa na kweli mwana wengi wao wapo na vijeba. anyways for noww kijana ushauri ni kwamba dont hurry into this matter...make sure kwanza kabisa wewe unataka mke mwenye sifa zipi both in physical appearance and character wise. baada ya hapo sasa ndio unaanza msako mwana bila pressure kijana 27 bado u got time .
     
  5. k

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    na ukitaka wa jf,yatakukuta hayo hayo
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,778
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    we jamaa inamaana chuo ulichosoma wasichana woote walikuwa na watu wao..mtaani vp? Subiri ambae ataachana na mpnz wake umchukue...halafu hv kwani maisha ni lazima kuoa?
    MIMI NAONA HV NILIVYO NNA AMAN SANA.
     
  7. lincolinjnr

    lincolinjnr Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Mdame x where should i go
     
  8. lincolinjnr

    lincolinjnr Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Walikuwepo wengu but ta that tym ckumwandaa yeyote
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna mshikaji wangu kapata kipya ana achana na demu wake kaa mkao wa kula nitaku update situation inavyoendelea umkombe huyo awe wako
     
  10. mamee

    mamee JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    kwakua haupo serious na umeshakubali kushika namba mbili,huo udhaifu uliokuanao utoe.
     
Loading...