Nahitaji mavazi ya harusi


mwakizega

mwakizega

Senior Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
171
Likes
57
Points
45
mwakizega

mwakizega

Senior Member
Joined Apr 7, 2015
171 57 45
Nawasalimu wakuu kama mada inavyojieleza hapo juu, natarajia kufunga ndoa mwezi November mwaka huu naomba msaada wa kujua maduka ninayoweza kupata suti, shela na viatu kwa bei ya chini bajeti yangu ni:

Suti ni 120,000/=
Viatu 40,000/=
Shela ya bibi harusi 150,000/=
Kama yupo anayefahamu ninakoweza kupata vitu hivyo naomba msaada plz. It's serious wakuu
 
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2016
Messages
2,847
Likes
2,636
Points
280
M

Mgodo visa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2016
2,847 2,636 280
Harusi ni zaidi ya Mavazi Mkùu...!

Vaeni hata nguo za michezo (Traksuit) kitakacho fuata baada ya hapo, ni maisha yenu nyinyi wawili ...

Karibu kwenye Chama cha Uanaume halisi...just relax..
 
stable woman

stable woman

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
3,347
Likes
3,245
Points
280
stable woman

stable woman

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
3,347 3,245 280
Harusi ni zaidi ya Mavazi Mkùu...!

Vaeni hata nguo za michezo (Traksuit) kitakacho fuata baada ya hapo, ni maisha yenu nyinyi wawili ...

Karibu kwenye Chama cha Uanaume halisi...just relax..
Wewe ulivaa track suit? Hebu mwambie mwenzako bwana
 
mwakizega

mwakizega

Senior Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
171
Likes
57
Points
45
mwakizega

mwakizega

Senior Member
Joined Apr 7, 2015
171 57 45
Harusi ni zaidi ya Mavazi Mkùu...!

Vaeni hata nguo za michezo (Traksuit) kitakacho fuata baada ya hapo, ni maisha yenu nyinyi wawili ...

Karibu kwenye Chama cha Uanaume halisi...just relax..
Wewe ulivaa track suit? Hebu mwambie mwenzako bwana
Mie nimeomba kujua mahali wanakouza mavazi hayo kwa bei ya wastani kulingana na kamfuko kangu na hasa ukizingatia namna mkuu wa kaya alivyokaza vyuma....nasubiri kupata msaada kutoka kwa wadau wenye uzoefu katika eneo hili.
 
Kaudunde Kautwange

Kaudunde Kautwange

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
940
Likes
483
Points
80
Kaudunde Kautwange

Kaudunde Kautwange

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
940 483 80
Habari yako mkuu.

Mwezi uliopita kwa neema za Mungu nilibahatika kufunga ndoa. Nikutie moyo, ndoa sio garama kubwa kama watu wanavyodhani.

Gharama kwa ajili ya mavazi nilizotumia:

Kiatu changu: 20,000/=
Kiatu cha mwenzi wangu: 25,000/=
Suti yangu nilishonesha kwa gharama ya 60,000/=

Shella la mwenzi wangu niliagiza toka aliexpress, asikwambie mtu, Tz hiyo nguo ni bei ngumu sana, lakini hadi inafika tz ilinigharimu tsh. 165,000/= of which kwa tz inauzwa 480,000/= na ilichukua siku 9 tu hadi kufika mikononi mwangu.



Kwa maelezo zaidi waweza niuliza hapa.
 
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
3,818
Likes
4,829
Points
280
SK2016

SK2016

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
3,818 4,829 280
Nawasalimu wakuu kama mada inavyojieleza hapo juu, natarajia kufunga ndoa mwezi November mwaka huu naomba msaada wa kujua maduka ninayoweza kupata suti, shela na viatu kwa bei ya chini bajeti yangu ni:

Suti ni 120,000/=
Viatu 40,000/=
Shela ya bibi harusi 150,000/=
Kama yupo anayefahamu ninakoweza kupata vitu hivyo naomba msaada plz. It's serious wakuu
Umegusa moyo wangu mkuu.
Ubarikiwe kwa mada nzuri na tamu kwangu pia
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,543
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,543 280
Kama upo dar, pale kamata kuna mall inaitwa mkuki, floor ya kwanza kuna duka la suti nzuri sana afu bei rahisi
 
mwakizega

mwakizega

Senior Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
171
Likes
57
Points
45
mwakizega

mwakizega

Senior Member
Joined Apr 7, 2015
171 57 45
Kama upo dar, pale kamata kuna mall inaitwa mkuki, floor ya kwanza kuna duka la suti nzuri sana afu bei rahisi
Asante sana dada...Kesho nitaenda kufuatulia hapo Kamata...
 
mwakizega

mwakizega

Senior Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
171
Likes
57
Points
45
mwakizega

mwakizega

Senior Member
Joined Apr 7, 2015
171 57 45
Habari yako mkuu.

Mwezi uliopita kwa neema za Mungu nilibahatika kufunga ndoa. Nikutie moyo, ndoa sio garama kubwa kama watu wanavyodhani.

Gharama kwa ajili ya mavazi nilizotumia:

Kiatu changu: 20,000/=
Kiatu cha mwenzi wangu: 25,000/=
Suti yangu nilishonesha kwa gharama ya 60,000/=

Shella la mwenzi wangu niliagiza toka aliexpress, asikwambie mtu, Tz hiyo nguo ni bei ngumu sana, lakini hadi inafika tz ilinigharimu tsh. 165,000/= of which kwa tz inauzwa 480,000/= na ilichukua siku 9 tu hadi kufika mikononi mwangu.



Kwa maelezo zaidi waweza niuliza hapa.
Barikiwa kwa mwongozo wako...nadhani baada ya majibu ya duka nililoelekezwa pale Kamata naweza kuleta mrejesho hiyo kesho
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,543
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,543 280
Asante sana dada...Kesho nitaenda kufuatulia hapo Kamata...
Poa ngoja nicheki namba zake nikutumie wana suti nzuri sana afu bei ya kawaida
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,543
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,543 280
Barikiwa kwa mwongozo wako...nadhani baada ya majibu ya duka nililoelekezwa pale Kamata naweza kuleta mrejesho hiyo kesho
Ila hapo ni suti tu hawana shela
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,049
Likes
11,373
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,049 11,373 280
Habari yako mkuu.

Mwezi uliopita kwa neema za Mungu nilibahatika kufunga ndoa. Nikutie moyo, ndoa sio garama kubwa kama watu wanavyodhani.

Gharama kwa ajili ya mavazi nilizotumia:

Kiatu changu: 20,000/=
Kiatu cha mwenzi wangu: 25,000/=
Suti yangu nilishonesha kwa gharama ya 60,000/=

Shella la mwenzi wangu niliagiza toka aliexpress, asikwambie mtu, Tz hiyo nguo ni bei ngumu sana, lakini hadi inafika tz ilinigharimu tsh. 165,000/= of which kwa tz inauzwa 480,000/= na ilichukua siku 9 tu hadi kufika mikononi mwangu.



Kwa maelezo zaidi waweza niuliza hapa.
Mkuu kwema??
Hiyo suti uliyoshonesha unaweza kutuwekea hapa kapicha kake tuione aisee??
 
mwakizega

mwakizega

Senior Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
171
Likes
57
Points
45
mwakizega

mwakizega

Senior Member
Joined Apr 7, 2015
171 57 45
Ila hapo ni suti tu hawana shela
Sawa tu...nadhani bafo sio mbaya. Muhimu ni kupata vjtu hivyo....pengine atakuja pia mtu anayefaham mahali ninakoweza kuipata hiyo shela. Naomba uni-pm namba yake kama hutojali
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,543
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,543 280
Sawa tu...nadhani bafo sio mbaya. Muhimu ni kupata vjtu hivyo....pengine atakuja pia mtu anayefaham mahali ninakoweza kuipata hiyo shela. Naomba uni-pm namba yake kama hutojali
nshakutumia
 
kidunula1

kidunula1

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2016
Messages
1,747
Likes
1,258
Points
280
kidunula1

kidunula1

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2016
1,747 1,258 280
Ngoja tuchote unafuu
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,793
Likes
7,448
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,793 7,448 280
nilimwagizia dada yangu shela aliexpress pia haikuzidi laki 2 pia..
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,170