Mparee2
JF-Expert Member
- Sep 2, 2012
- 3,290
- 5,769
Wandugu,
Naishi Boma N'gombe - Moshi na nahitaji marafiki wa kike tajwa hapo juu kutoka sehemu yoyote TANZANIA
Sifa;
Mimi ni kijana wa kiume umri wa miaka 41 na najitegemea
Unaweza kuni pm na namba ya simu nitatoa kwa muhusika
Naishi Boma N'gombe - Moshi na nahitaji marafiki wa kike tajwa hapo juu kutoka sehemu yoyote TANZANIA
Sifa;
- Awe anapenda kuchat (ila sio addicted)
- Hata akiwa na mtoto sio shida
- Awe anajiheshimu
- Akiwa Mjasiriamali au muajiriwa ni vizuri zaidi ili tubadilishane mbinu za biashara
Mimi ni kijana wa kiume umri wa miaka 41 na najitegemea
Unaweza kuni pm na namba ya simu nitatoa kwa muhusika