Chupayamaji
JF-Expert Member
- Sep 19, 2017
- 5,779
- 13,702
Habari zenu wakuu.Nina shida na mabwawa ya samaki aina hii nimeambatanisha picha hapa chini.naomba nifahamishwe kwa hapa Tanzania yanapatikana wapi.Natanguliza shukrani.
Kama mfuko unaruhusu unaweza tengeneza ya kwako
Kauliza yanapatikana wapi...may be Kama anataka kujifunza. Kwa uelewa alivouliza seems like anataka akodishe kwa mtu.Haya si ya kutengeneza mkuu afu yanapunguza gharama
Kauliza yanapatikana wapi...may be Kama anataka kujifunza. Kwa uelewa alivouliza seems like anataka akodishe kwa mtu.
tafuta simtank used kata katikati ....Habari zenu wakuu.Nina shida na mabwawa ya samaki aina hii nimeambatanisha picha hapa chini.naomba nifahamishwe kwa hapa Tanzania yanapatikana wapi.Natanguliza shukrani.View attachment 974734View attachment 974735