the locksman
JF-Expert Member
- May 5, 2012
- 1,106
- 357
Nitumie pia na mimi detailsHello nicheki kwa 0713039875 nikupe picha na details za computer
Nitumie pia na mimi detailsHello nicheki kwa 0713039875 nikupe picha na details za computer
Tuna ofa ya laptop , mpya kwa Africa, used in U.S.A, Bei zipo ofa toka laki 4 kwa wiki hii tunauza laki 3 tu.Sifa zake: Hard disc 320gb, ram 4gb,ina camera, 3 hours battery na inasupport wifi ya simu kwa internet na warranty one year.Wahi ofa hii kwa namba 0713039875Nitumie pia na mimi details
i5, i7 inafika bei gani?Tuna ofa ya laptop , mpya kwa Africa, used in U.S.A, Bei zipo ofa toka laki 4 kwa wiki hii tunauza laki 3 tu.Sifa zake: Hard disc 320gb, ram 4gb,ina camera, 3 hours battery na inasupport wifi ya simu kwa internet na warranty one year.Wahi ofa hii kwa namba 0713039875
View attachment 1403211
i5 ikiwa hdd320gb/4 gb ram inakuwa laki 6 na i7 imebaki moja, ikiwa 500gb/ 4 GB ram inakuwa laki 8. Pia tunaongeza hard disk na ram Kadri utakavyo.piga 0713039875i5, i7 inafika bei gani?
Leo nimekutana na hii maeneo flan sema skufanikiwa kuiwasha haikuwa na chaji. mana nlikua nawai View attachment 1381860