Nahitaji laptop wakuu

Dodoma moja

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
228
225
Habari wakuu, nahitaji laptop kwa anaeuza yenye specification zifuatazo hard disc 500gb, 4 ram, processor core i3. Bajeti yangu ni laki 4. Kwa aliyenayo naomba anicheki nipo mwanza. 0752425604
 

jay311

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,883
2,000
Nauza lenovo dual core,ram 2GB na HDD 500GB...ipo kwenye condition nzur sana...bei na picha inbox
 

capacity charge

JF-Expert Member
Mar 26, 2015
354
500
Waswahili bwana..! mtu katoa mahitaji yake juu aina ya laptop anayo ihitaji, sasa haya ya mimi ninayo hii au ile ya nini wakati haiendani na dhumuni la muhitaji.?! kama huna anayo ihitaji si bora kukaa kimya.
 

kidodosi

JF-Expert Member
May 1, 2013
2,041
2,000
sony vaio, intel core 2, duo cpu, cd, p860, 2.4ghz, 4gbram, 32bit, 320gb, windows 7 ultimate (250,000tshs)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom