Nahitaji kuwasiliana na MODS wa jf

Nahitaji kuwasiliana na MODS wa jf

Madcheda

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Posts
423
Reaction score
69
nahitaji kuwasiliana na mods wa jf ila nimekua nikigonga kitufe cha CONTACT US napata majibu kwamba "Sorry. The email function has been disabled by the administrator" tafadhali ewe moderator naomba sana ukisoma uzi huu uni PM jinsi ya kuwasiliana na wewe nahitaji kufikisha malalamiko yangu kwako.

Asante sana
 
Nenda jukwaa la complain congrat and advice.
 
Back
Top Bottom