Elly official
JF-Expert Member
- Sep 16, 2018
- 767
- 1,038
Habarini wana jamvi, nina ndoto ya kurusha ndege ndogo nitakayoitengeneza mimi mwenyewe, kwa miaka 2 nimekusanya tutorial na mafunzo mbalimbali kupitia utube n.k kuhusu ndege, aina ya ndege ni kama zilivyo KOLB ultralight and sidhani kama zinahitaji aviation license kwa vile zinaruka belowa 2000ft.. Ndege itatumia engine ya pikipiki tu hizi za kawaida. Nina michoro yote ambayo nimeitafuta kwenye internet, tayari kuna waliofanya hii project na zinaruka vizuri tu. Engine ninayo, hivi vingine sio shida kuvipata. Shida ipo kwenye transponder pamoja na radar, kwa sasa nipo kwenye hatua za mwisho mwisho natafiti kama naweza kutumia spartohone kujua nilipo na ninakotoka pia ninakotakiwa kwenda, kujua air speed, kujua altitude niliyopo, hivo nitahitaji smartphone si zaidi ya tatu ama nne.
Mwenye kujua sheria mbalimbali za aviation za hapa nchini kwetu kabla hujarusha chombo chako angani inakuwajee? Na hili ndo limenileta hapa jf.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mwenye kujua sheria mbalimbali za aviation za hapa nchini kwetu kabla hujarusha chombo chako angani inakuwajee? Na hili ndo limenileta hapa jf.
Sent using Jamii Forums mobile app