Nahitaji Kungalia Uefa online nifanyeje?

Nahitaji Kungalia Uefa online nifanyeje?

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Posts
7,629
Reaction score
5,347
Nilikuwa nahitaji link ya kuangalia game ya Bayern Munich na Real Madrid kupitia internet mwenye link kama vipi anaweza akatupia,au kwa wataalam anielekeze jinsi ya kufanya ili niweze kuona kitu live kupitia online via internet...
 
Nilikuwa nahitaji link ya kuangalia game ya Bayern Munich na Real Madrid kupitia internet mwenye link kama vipi anaweza akatupia,au kwa wataalam anielekeze jinsi ya kufanya ili niweze kuona kitu live kupitia online via internet...

www.sportlemon.tv
Halafu utajichagulia kuna link kibao na michezo kibao.
 
link zipo tatizo stability ya network ya bongo.. labda kama upo dunia ya kwanza.
 
Hivi ni kweli zinaonyeshaga? Hua nikifungua nakuta Sijui download vitu gani....
hiyo kitu hata mimi nimeiona pia kwa link aliyonipa mkuu Masuke hapo juu, sasa sijui tatizo ni nini?
 
Last edited by a moderator:
link zipo tatizo stability ya network ya bongo.. labda kama upo dunia ya kwanza.
dah! hicho kitu inabidi ni cha ku note, maana mi nilikuwa naona watu wakisema wanaangalia mechi kupitia online sasa hicho kitu sikukinote pia...
 
Mi nashangaa watu wananunua dstv,mi hadi movie nacheki online kwa buku tu ya tigo.
 
wacha bwana mbona wanitamanisha buku tuu la tigo....!?
ngoja nitest.
 
Back
Top Bottom