Nahitaji kumjua mtu aliyefasiri wa filamu ya Yesu

Joeseoc

Member
Sep 11, 2018
53
125
Salaam JF,

Katika kukua kwangu, tangu nikiwa mtoto mpaka sasa mtu mzima nimeitazama mara nyingi filamu ya Yesu "Passion of Jesus"

Lakini aliyefasiri maneno katika filamu ile kwa lugha ya Kiswahili natamani sana nimjue, hasa yule aliye nukuu maneno kama Yesu mwenyewe.

Kila nikiitazamaga, maneno na sauti yake huwa kama inajirudiarudia akilini, hakika ana sauti ya kipekee.

Ni nani mtu yule?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom