Nahitaji kujua


E

elias godfrey

Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
35
Likes
0
Points
0
Age
25
E

elias godfrey

Member
Joined Oct 13, 2012
35 0 0
Mimi ni kijana niliemaliza form 4 mwaka jana matokeo ya kwanza nimepata division 0 ila nashukuru mungu matokeo ya pili nimepata division 4 ya 33 chemistry D,maths D nyingine zote F nahitaji kujua kwa matokeo haya naweza nikapata chuo cha kusoma?
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Usomee nin sasa?
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446