Nahitaji Korosho from Mtwara.


Mavindozii

Mavindozii

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
744
Likes
336
Points
80
Mavindozii

Mavindozii

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2012
744 336 80
Wanandugu poleni na majukumu na tunashukuru mungu hatujatumbuliwa vibarua vyetu.kwanza nishukuru kwa mchango wenu wa mawazo mazuri kuhusu kununua Korosho debe moja kwa matumizi ya nyumba. Nimepitia comments zenu zote nimeona ninunue gunia mbili ambazo hazijatolewa maganda yake , kama wachangiaje walivyosema kg ni 2500 ,naomba kama kuna mtu yuko mtwara au sehemu zinazopatikana naomba msaada please. UMUHIMU WA HII KITU KWA MWILI WA BINADAMU NI MAKUBWA SANA SANA .INA PROTEIN NYINGI SANA SANA .UKILA PUNJE 6 TUU NI SAWA NA UMEKULA NYAMA YA KITI MOTO NUSU KILA AU NYAMA YA NG'OMBE KILO 1 ,NA UNAJUA NYAMA YA NGOMBE YA KUCHOMA INAKAA TUMBONI SIKU 8 NDIO INATOKA KWA NJE .
ASANTE SANA WANANDUGU ,
 
B

BRN

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
1,081
Likes
537
Points
280
B

BRN

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
1,081 537 280
Mkuu kilo ya korosho mbichi/zenye maganda kwa sasa ni 3900_4000, kwa bei hiyo labda ni wakati ule ambao ununuzi rasmi ungekuwa haujaanza.
 
Mavindozii

Mavindozii

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
744
Likes
336
Points
80
Mavindozii

Mavindozii

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2012
744 336 80
Mkuu kilo ya korosho mbichi/zenye maganda kwa sasa ni 3900_4000, kwa bei hiyo labda ni wakati ule ambao ununuzi rasmi ungekuwa haujaanza.
OK hamna shida kabisa boss nitapataje hiyo kitu mkuu wangu .kilo ngapi inaingia kwa gunia mkuu .
 
B

BRN

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2013
Messages
1,081
Likes
537
Points
280
B

BRN

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2013
1,081 537 280
OK hamna shida kabisa boss nitapataje hiyo kitu mkuu wangu .kilo ngapi inaingia kwa gunia mkuu .
Mkuu kama nilivyosema hapo juu, kwa korosho mbichi kwa sasa zinauzwa kwa mnada na ni manunuzi ya mzigo mkubwa kwa tani nyingi sio kama hizo za matumizi ya nyumbani.
 
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2014
Messages
2,156
Likes
1,776
Points
280
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2014
2,156 1,776 280
Hata kwa hyo bei unapata...sema umechelewa kidogo lakini nadhani unapata...ukitaka kununua hvyo tafuta mwenyeji akisaidie maana hairuhusiwi kufanya hvyo...lakini unazonunua hvyo ukizibangua haziwi nzuri mpaka uchambue zile kubwa kubwa chache....inaelekea unauhitaji sana nilkwambia bei 25k per kg...toa ofa yako nione kama inalipa nitakuuzia kg 11 tu
dsc_0265-jpg.628106
dsc_0266-jpg.628107
 

Forum statistics

Threads 1,213,658
Members 462,215
Posts 28,484,852