Nahitaji kitanda, kabati la nguo na dressing table

Is-haqqa

Member
Dec 12, 2019
12
45
Habari wanajamvi naamini humu wapo wajasiriamali waliojikita katika biashara ya furniture ama useremala.

Nahitaji:
  • Kitanda, mbao ya mkarati, kiwe futi 6 kwa 6
  • Kabati la milango mitatu, mbao mkarati
  • Dressing table mbao mkarati
Kwa yeyote ambae anabiashara hii nifate inbox au post namba yako ya simu. Popote kwa dar ama Pwani naweza kukufata ama utaweza kunisafirishia pia haina noma. Muhimu maelewano.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

mmewadadako

JF-Expert Member
Mar 29, 2019
492
1,000
wakuu kabati la mbao la milango miwili libauzwa 280

mawasiliano: 0765 494548
tapatalk_1607007027364.jpeg
IMG-20191030-WA0004-1.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom