Nahitaji kazi katika duka, kiwanda au supermarket

Nahitaji kazi katika duka, kiwanda au supermarket

Munishi1698

Member
Joined
Mar 25, 2021
Posts
59
Reaction score
108
Ndugu zangu habarini,

Mimi naitwa Caroline ni mwanachama wa mda mrefu wa JF natafta kaz yoyote halali, katika Duka, kiwandani, supermarket n.k

Elimu yangu nina degree ya human resource naombeni ndugu zangu mnisaidie ambae ana connection ya kazi anibebe.
 
Ndugu zangu habarini,

Mimi naitwa Caroline ni mwanachama wa mda mrefu wa JF natafta kaz yoyote halali, katika Duka, kiwandani, supermarket n.k

Elimu yangu nina degree ya human resource naombeni ndugu zangu mnisaidie ambae ana connection ya kazi anibebe.
Ulimaliza Nini kpnz

Sent from my Infinix X655C using JamiiForums mobile app
 
Ndugu zangu habarini,

Mimi naitwa Caroline ni mwanachama wa mda mrefu wa JF natafta kaz yoyote halali, katika Duka, kiwandani, supermarket n.k

Elimu yangu nina degree ya human resource naombeni ndugu zangu mnisaidie ambae ana connection ya kazi anibebe.
Shoppers supermarket hq ipo dar mikocheni peleka Cv yako last time kuna mtu alipeleka akaambiwa nafasi ipo Dom
 
Back
Top Bottom