Nahitaji iphone 5s yenye icloud lock

Nahitaji iphone 5s yenye icloud lock

PlayBoyMwema

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2014
Posts
1,716
Reaction score
1,842
Habar za leo wakuu

Simu yangu (iphone 5s) imepasuka kioo hivo nahitaji kama kuna mtu ana simu kama hii yenye icloud aniuzie ili nitoe display niweke kwenye cm yangu

Budget yangu ni efu 50
 
Sasa mkuu nitanunuaje nzima wakati yangu imepata hitilafu ndogo tu?.. Nataka ku repare hii hii niliyonayo

Asante pia..
Agiza EBay, au kama una sanduku la Posta naweza kukuagizia ikafikia kwenye anuani yako ila kwa gharama zako lakini
 
Agiza EBay, au kama una sanduku la Posta naweza kukuagizia ikafikia kwenye anuani yako ila kwa gharama zako lakini
Hiv iPhone 5s huwa majanga tofauti kama iphone 4s ambayo naona ukiwa na 50 unabadilisha yote nyuma na mbele
 
n
Asante kwa link mkuu ila me sina qualification za kuniwezesha kujiunga ebay na kufanya manunuz mtandaon
Ndo maana nikasema kama una sanduku la posta naweza kukuagizia ila kwa gharama zako au kama una TIN namba naweza kukuagizia kisha mzigo ukaletewa mpaka mlangoni kwako na DHL ila hawa jamaa gharama zao zimechangamka kidogo
 
Back
Top Bottom