hp4510 JF-Expert Member Joined Jan 16, 2012 Posts 9,015 Reaction score 10,040 Jul 14, 2019 #1 Wakuu nahitaji fundi wa kunifungia milango 5 ya Alminium, milango iko tayari yy anatakiwa kuifunga tu, Pia nahitaji fundi wa kufunga kabati yale ya Kichina, nimenunua kabati na liko kwenye box kabati la nguo
Wakuu nahitaji fundi wa kunifungia milango 5 ya Alminium, milango iko tayari yy anatakiwa kuifunga tu, Pia nahitaji fundi wa kufunga kabati yale ya Kichina, nimenunua kabati na liko kwenye box kabati la nguo
mtafuta-maisha JF-Expert Member Joined Nov 5, 2016 Posts 1,982 Reaction score 2,934 Jul 14, 2019 #2 hp4510 said: Wakuu nahitaji fundi wa kunifungia milango 5 ya Alminium, milango iko tayari yy anatakiwa kuifunga tu, Pia nahitaji fundi wa kufunga kabati yale ya Kichina, nimenunua kabati na liko kwenye box kabati la nguo Click to expand... 0657942817 atakupigia kazi
hp4510 said: Wakuu nahitaji fundi wa kunifungia milango 5 ya Alminium, milango iko tayari yy anatakiwa kuifunga tu, Pia nahitaji fundi wa kufunga kabati yale ya Kichina, nimenunua kabati na liko kwenye box kabati la nguo Click to expand... 0657942817 atakupigia kazi