nahitaji details kuhusu MBUDYA island.


Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,363
Points
2,000
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,363 2,000
Wakuu salam,

nilisikia kuwa kuna kisiwa bahari ya hindi ukitokea whitesands pale,ni sehem ambayo inasemekana ni nzuri sana kwa refreshment..mnisaidie wanabodi nijue nauli ya boti kwenda kule,je kule kisiwani gharama za misosi na vitu vingine ni sh ngapi,nimejaribu kutafuta google.com nimekosa details..nataka nimpeleke wifi/shemeji yenu akaenjoy bana nisije kuumbuka nikiwa kule...asanteni.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,340
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,340 0
Jiandae kukutana na rundo la vitendea kazi used huko,watu wanafanya sana uzanga huko.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,738
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,738 2,000
Jiandae kukutana na rundo la vitendea kazi used huko,watu wanafanya sana uzanga huko.
Hii kauli nilidhani imetoka kwa yule mwalimu wako wa mambo ya utamaduni aitwaye Katavi kumbe wewe Bishanga!
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
What is going on here...!!

Bishanga katoa kauli ambayo kwa mtazamo wa Arushaone anadhani ni muafaka zaidi ingetoka kwako, Bishanga funguka zaidi tupe details za huko
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,923
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,923 2,000
we mazee nenda na pesa mingi tu kama ngiri 100 hivi...
 
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,363
Points
2,000
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,363 2,000
we mazee nenda na pesa mingi tu kama ngiri 100 hivi...
watu hapo juu hawafunguki wanabakia kunitisha tu na kule kisiwani...so kilo inaweza tosha kiaina sio
 
Davie S.M

Davie S.M

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
750
Points
225
Davie S.M

Davie S.M

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
750 225
Boti elfu 10 (go&return, elfu 2000 sijui ndio ya kisiwa...chakula bora ukabeba take away pamoja na drink zako..price zao hazieleweki tho..then kuna samaki poa na pweza matata
 
R

Rubuye123

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
1,643
Points
2,000
R

Rubuye123

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
1,643 2,000
Boti elfu 10 (go&return, elfu 2000 sijui ndio ya kisiwa...chakula bora ukabeba take away pamoja na drink zako..price zao hazieleweki tho..then kuna samaki poa na pweza matata
mkubwa...siku-doubt ila tu naomba unihakikishie haswa huu usawa wa nauli na time za boti haswa muda wa kurudi kaka....tafadhali ni muhimu sana!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,923
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,923 2,000
watu hapo juu hawafunguki wanabakia kunitisha tu na kule kisiwani...so kilo inaweza tosha kiaina sio
mkuu sijawahi kwenda kule ila nami niliulizia mtu akaniambia mkiwa wawili uwe na hela ya kutosha, sasa najua gharama ipo kwenye nauli ya boti...halafu na chakula...pia gharama ya kujaza gari yako mafuta hadi Whitesands.
Andaa kama kitu kama buku 60 hadi kilo moja, najua chenji itabaki lakini ni vyema kuwa na hela ya kutosha
 
Davie S.M

Davie S.M

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
750
Points
225
Davie S.M

Davie S.M

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
750 225
mkubwa...siku-doubt ila tu naomba unihakikishie haswa huu usawa wa nauli na time za boti haswa muda wa kurudi kaka....tafadhali ni muhimu sana!
Hakika, kuhusu boti ni around saa moja ivi ndio boti ya mwisho
 
R

Rubuye123

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2009
Messages
1,643
Points
2,000
R

Rubuye123

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2009
1,643 2,000
Hakika, kuhusu boti ni around saa moja ivi ndio boti ya mwisho

na boti zapatikania kulekule whitesands?........samahani kukusumbua and thanx alot mdau,u a life saver!!
 
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Messages
1,363
Points
2,000
Titans

Titans

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2010
1,363 2,000
na boti zapatikania kulekule whitesands?........samahani kukusumbua and thanx alot mdau,u a life saver!!
boti zinapatikana mwenge hehehe kiding.....kwa taarifa nilizonazo ni kuwa zinapatikana whitesands pale.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,441
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,441 2,000
Boti zipo Whitesands siku nzuri ni jumamosi au jumapili....kule kuna wapishi wanauza samaki choma safi sana na chips na vinywaji...ila usikae hadi usiku sana huwa wanavamiwa na vibaka wanakuja na silaha wanapora na kukimbia na boti zao!
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 2,000
Kumbe?
Thread nzuri sana, hakyanani nitaenda siku moja huko...
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 2,000
Kumbe?
Thread nzuri sana, hakyanani nitaenda siku moja huko...
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,983
Top