Nahitaji Designer mzuri wa Blog.

  • Thread starter Mzee wa kurekebisha
  • Start date

Mzee wa kurekebisha

Mzee wa kurekebisha

Senior Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
172
Likes
101
Points
60
Age
48
Mzee wa kurekebisha

Mzee wa kurekebisha

Senior Member
Joined Sep 29, 2012
172 101 60
Natafuta mtalamu anatakaedesign Blog nzuri ambayo
itakuwa ni ya ENTERTAINMENT, pia aweke gharama zake
kwa kazi hiyo. Nahitaji BLOG ya kuvutia kwa muonekano.
 
MOLLELPIXELS

MOLLELPIXELS

Member
Joined
Sep 23, 2012
Messages
44
Likes
0
Points
13
MOLLELPIXELS

MOLLELPIXELS

Member
Joined Sep 23, 2012
44 0 13
Natafuta mtalamu anatakaedesign Blog nzuri ambayo
itakuwa ni ya ENTERTAINMENT, pia aweke gharama zake
kwa kazi hiyo. Nahitaji BLOG ya kuvutia kwa muonekano.
nipm km unahitaji blog yenye muonekano wakisasa bei nisawa nabure
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,968
Likes
166
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,968 166 160
Tuwasliane PM
 
Last edited by a moderator:
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
Mzee wa kurekebisha

Mzee wa kurekebisha

Senior Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
172
Likes
101
Points
60
Age
48
Mzee wa kurekebisha

Mzee wa kurekebisha

Senior Member
Joined Sep 29, 2012
172 101 60
Ok nashukuru mkuu ngoja nikutafute hewani.
 

Forum statistics

Threads 1,213,735
Members 462,292
Posts 28,488,453