Nahitaji couselor

Nahitaji couselor

bwaxs

Senior Member
Joined
Aug 14, 2014
Posts
102
Reaction score
32
nahitaj counselor wa mambo yaa mahuusiano naweza mpta humuu
 
Hii post ya mwendo kasi sijaielewa
 
Hii post ya mwendo kasi sijaielewa
nlkua sjaisoma. vzur post yangu [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] nmeshindwa kuedt hapo juu badla ya counselor nmeandika couselilor hope saiv umenielewaaa
 
Weka shida yako hapa jukwaani upewe ufumbuzi... Wataalam wa mambo ya mahaba na mahusiano wamejaa humu...
 
n manz wangu ndo nkmkosea kidogoo tu anachukia anatka tuachNe na anasema simjal....
 
n manz wangu ndo nkmkosea kidogoo tu anachukia anatka tuachNe na anasema simjal....
moja ya dalili ya mpenzi wako kumpata mwingne ni kukimbilia kuachana na anataka ww useme muachane ili ww uwe mkosa kwamba Ndio umemuacha alafu baadae ajitanue nae
 
moja ya dalili ya mpenzi wako kumpata mwingne ni kukimbilia kuachana na anataka ww useme muachane ili ww uwe mkosa kwamba Ndio umemuacha alafu baadae ajitanue nae
but nmejarbu kufanya uchunguz sana kuhusu hloo mpaka kwa kumuwekea apps za kumspy ka nafanya mawasiliano na mtu mwingne lakn sjaona chochote
 
Members wote humu ni councilors....ongea tu watu wakusaidie
 
Back
Top Bottom