Nahitaji counseling


florence

florence

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
405
Likes
35
Points
45
florence

florence

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
405 35 45
Tafadhali nisaidienimwenzenu boyfriend wangu ambaye ndiye mchumba ameniacha bila sababu za msingi, nilimpenda sana na kibaya zaidi nimepata ajali ndo akaanza visa mpaka kuniacha. siwezi hata kula napata msongo wa mawazo mpaka kulala inakuwa tabu. Naombeni ushauri ambao utanisaidia nirudi katika hali ya kawaida nateseka sana kisaikolojia. Natanguliza shukrani kwa ushauri mtakaonipatia
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Shukuru tu kaonyesha his true colours mapema bado mkiwa boyfriend/girlfriend. Ingekua mko katika ndoa tayari ungekua umepatikana lakini kwa sasa kiroho safi kabisa ruhusu hali halisi ichukue mkondo wake.
 
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
476
Likes
0
Points
33
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
476 0 33
pole sana but unatakiwa ujue hayo ndo maisha. kaza buti, songa mbele. hebu jiulize kama angekufa leo ungekufa naye??? maisha bila yeye inawezikana.
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Duuuuuuh! Pole! Wanaume at the worst part us............. Hope u gotta close friends/relatives tumia muda mwingi ku-socialise nao.... Toka Dar for sometimes au hamia sehemu nyingine ya Dar for another experience of lyf... Na mengi utakayoshauriwa humu jamvini.........
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,142
Likes
598
Points
280
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,142 598 280
Pole sana,ila kuoa/kuolewa mara zote mtangulize Mungu usijaribu kwenda kwa hisia zako tu utakwama Mungu amekuonyesha huyo si mchumba wako wa ukweli alikuwa anatimiza tamaa zake tu kwako.Pia dada na kwa wote tuliopo jamvini tuepuke kupenda sana siku mambo yamehalibika moyo unaumia sana kama yalivyompata huyu dada,inawezekana wewe ulikuwa unampenda sana kumbe yeye nakupenda kiasi tu yalipotokea hayo yaliyokupata akasepa kirahisi tu.Mwachie Mungu dumu kwenye maombi atakusahalisha nae tu.
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Pole sana huwezi kujua mtu moyon mwake anawaza nini. Pengine hakukupenda sana kam wewe ulivodhania. Piga moyo konde maisha uyashinde..
 
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2009
Messages
943
Likes
157
Points
60
Age
40
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2009
943 157 60
Pole sana ndugu kwa tatizo hilo,naliita tatizo kwani linakusumbua,nafurahi pia kwani umegundua kuwa ni tatizo na tiba umeanza mwenyewe kwa kutambua tatizo na kuomba msaada,swala la msingi hapa ni wewe kufahamu kuwa unadhamani kubwa sana wewe ndo wa kwanza kujijali hivyo huyo ambaye kakukimbia kwa kupata ajali kaona kuwa wewe si wa msaada kwake.Watu wengi wanafanya hivyo ila kuna wachache kama wewe ambao hawawezi kufanya hivyo na ndo maana unashangaa na kuumia.
Nakushauri kwa kuwa una uzima na utu wako msamee huyo bwana bure na anza maisha mengine na mwisho wa siku utaishi kama kawaida na mungun atamleta mwingine.
hangera kwa kuomba msaada ni ishara ya kujipenda.
siku njema
 
P

Pius Kafefa

Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
88
Likes
7
Points
15
P

Pius Kafefa

Member
Joined Aug 9, 2011
88 7 15
Pole kwa ajali. Lakini tafuta kwanza matibabu kwa maumivu ya mwili, huyo hawara (wewe unamwita boyfriend) siyo dawa kwa matatizo yako ya sasa yaliyotokana na ajali. Ukipona au kupata nafuu tutakupa ushauri. Hata hivyo si busara kuwa na 'hawara', vile vile tumia muda wako kukaa na kuongea na ngugu au jamaa wako wa karibu - sio boyfriend mdadala.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
635
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 635 280
Bila sababu ya msingi?!! Hebu sema sababu aisee.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Bila sababu ya msingi?!! Hebu sema sababu aisee.
Amesema amepata ajali ndio mpenzi a.k.a mchumba akaanza visa na hatimaye kumwacha... Kuanzia kesho naanza kukutengenezea juice ya mchicha manake naona Sayona imeanza kukuharibu macho! Sema sante!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
635
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 635 280
Amesema amepata ajali ndio mpenzi a.k.a mchumba akaanza visa na hatimaye kumwacha... Kuanzia kesho naanza kukutengenezea juice ya mchicha manake naona Sayona imeanza kukuharibu macho! Sema sante!
sante bodyguard. Nitengenezee na juice ya mlenda.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
sante bodyguard. Nitengenezee na juice ya mlenda.
Heee! Nimekukaribisha sebuleni naona wataka kuingia mpaka chumbani... Hiyo ya mlenda mwambie mamkwe wako King'asti akutengenezee!..lol
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
635
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 635 280
Heee! Nimekukaribisha sebuleni naona wataka kuingia mpaka chumbani... Hiyo ya mlenda mwambie mamkwe wako King'asti akutengenezee!..lol
ngoja nimwambie kloro akufukuze kazi. Unamjibu vibaya bosi.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,466
Likes
918
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,466 918 280
ngoja nimwambie kloro akufukuze kazi. Unamjibu vibaya bosi.
mmh!! Nyie watu kwa kuchakachua siredi za wa2! Mi napita tu,ila aangalie asije akatumbukia kwetu tunaosubiri mtu aachike kisha tumlie mingo!
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
mmmh!pole sana,izi jinsia za suruali mi ata kuziona sometymz naboeka!
 
Beautiful Lady

Beautiful Lady

Senior Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
136
Likes
1
Points
0
Age
7
Beautiful Lady

Beautiful Lady

Senior Member
Joined Jun 8, 2011
136 1 0
Tafadhali nisaidienimwenzenu boyfriend wangu ambaye ndiye mchumba ameniacha bila sababu za msingi, nilimpenda sana na kibaya zaidi nimepata ajali ndo akaanza visa mpaka kuniacha. siwezi hata kula napata msongo wa mawazo mpaka kulala inakuwa tabu. Naombeni ushauri ambao utanisaidia nirudi katika hali ya kawaida nateseka sana kisaikolojia. Natanguliza shukrani kwa ushauri mtakaonipatia
Pole sana. just know kwamba huyo ni binadamu wala sio Mungu. kama amekuacha huna sababu ya kuumia sana .tulia utapata mtu mwingine atakayekupenda kwa dhati na sio msanii kama huyo.
 

Forum statistics

Threads 1,213,652
Members 462,215
Posts 28,484,622