Nahitaji chumba maeneo ya chuo cha st. joseph camgus ya luguruni.

Nahitaji chumba maeneo ya chuo cha st. joseph camgus ya luguruni.

Lord Lofa

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Posts
2,525
Reaction score
2,799
Habari za shughuli wana bodi. ni mwanafunzi wa chuo tajwa hapo juu. nahitaji chumba kwaajili ya kupanga. kiwe na kodi ya kati ya Tsh.50000-70000 kwa mwezi. kiwe self contained na maji yasiwe shida kupatikana. uwezo wangu naweza kulipia kwa awamu 2. miezi 6 afu namalizia. natanguliza shukrani.
 
Back
Top Bottom