MENISON
JF-Expert Member
- Apr 26, 2013
- 726
- 623
Wakuu nataka battery ya laptop hp presario HQ 40 ,iweze kuchukua chaji zaidi ya masaa mawili
Nipo kimara mwisho Dar ,na bajeti yangu ni Tsh 25 000 hadi 30 000 kama ni masaa matatu ,vilevile mm ninayo ya Toshiba battery nzuri masaa mawili tunaweza kubadilishana kama unahitaji ya toshiba ,
Phone number : 0716 282670/0759146483
Nipo kimara mwisho Dar ,na bajeti yangu ni Tsh 25 000 hadi 30 000 kama ni masaa matatu ,vilevile mm ninayo ya Toshiba battery nzuri masaa mawili tunaweza kubadilishana kama unahitaji ya toshiba ,
Phone number : 0716 282670/0759146483