nahitaj injin ya toyota cc 1300

nahitaj injin ya toyota cc 1300

chipalila1

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Posts
259
Reaction score
32
ndug wana jf kuna gar ili haribu crank shaft, mafund wamehangaika nalo but bado hawajafanikiwa, nmeona niulizie wapi naweza pata injin mpya au used ilyokwene hali nzur pamoja na bei zake. naomba wenyekujua hlo wanisaidie
 
Ungekuwepo Dar ungeipata kwa urahisi sana haswa kama gari ni Toyota...

Kwa hapo Mbeya jaribu kufika gereji fulani hivi maeneo ya Mwanjelwa upande wa Block T karibu na ilipo NMB.
 
Ungekuwepo Dar ungeipata kwa urahisi sana haswa kama gari ni Toyota...

Kwa hapo Mbeya jaribu kufika gereji fulani hivi maeneo ya Mwanjelwa upande wa Block T karibu na ilipo NMB.

ahsante iv mpya hazpatkan?
 
Hapo sawa kaka, Upo mbeya, jaribu kutembelea Dar uje ucheki. Kama utakosa inabidi uagize Nairobi au Dubai kule zipo kwa bei rahisi sana mkuu.
 
Ngoja nakurushia sasa hivi hiyo link, Kuna Jamaa waliniuzia spare za subaru ngoja niwatafute hapo Dubai.
 
njoo Dar injini zipo nyingi sana na hata ukitaka spea iliyoharibika ya hiyo injini utaipata zipo Karume na Shaurimoyo
 
spear dar za kumwagaaaaaaa! wewe tu umeamua kukomaa mbeya kwa fundi chini ya mwembe spare zipo zinazotokana gari zilizopata ajali wanchinja wanatoa spare, au kutoka nje.
 
spear dar za
kumwagaaaaaaa! wewe tu umeamua kukomaa mbeya kwa fundi chini ya mwembe
spare zipo zinazotokana gari zilizopata ajali wanchinja wanatoa spare,
au kutoka nje.

thx kaka, vp bei znarange kati ya tsh ngapi?
 
ahsante iv mpya hazpatkan?

Mkuu injini zinazouzwa mjini huwa ni used kama ilivyo kwa magari mengi yauzwayo mjini.

Mara nyingi zipo injini za aina mbili;
1. Zile zinazoletwa toka nje kama second hand ambazo zinakuwa zimevuliwa toka magari yaliyopata kasoro nyinginezo.

2. Za hapa hapa nchini zinazovuliwa kutoka katika magari yaliyokwisha tumika hapa Tanzania.

Ukipata hiyo aina ya kwanza itakuwa vyema zaidi maana ubora wake unalingana na injini zinakuja nan used cars.

Hapa Dar es Salaam wapo used spare agents wengi sana haswa mitaa ya Shaurimoyo, Ilala n.k ambapo unawezapata injini nzuri ukaipakia kwenye Fusso na kuipeleka Mbeya.
 
Nakushauri ununue engine nyingine mana sidhani kama inaweza kuzidi 2m maana funga fungua sii nzuri.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
thx kaka, vp bei znarange kati ya tsh ngapi?

Less than a million...

Kawaida huwa laki saba hadi milioni moja...

Isipokuwa ukitafuta sana unaweza ukabahatisha chini ya hapo kwa zile zinazovuliwa toka magari ya hapa kwetu...

Halafu hata hiyo injini uliyonayo kuna some parts nawe unaweza kuziuza kama used spare...
 
Less than a million...

Kawaida huwa laki saba hadi milioni moja...

Isipokuwa ukitafuta sana unaweza ukabahatisha chini ya hapo kwa zile zinazovuliwa toka magari ya hapa kwetu...

Halafu hata hiyo injini uliyonayo kuna some parts nawe unaweza kuziuza kama used spare...

ahsante sana mkuu, nitajitahd kupata contact za hao wauzaj ili nipate zilzotmika nje nadhan ndo ztakuwa nzur.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom