Unajua mambo ya aina hii ndo yanapelekea wanawake waliozaa bila ndoa wanashindwa kupata wanaume wa kuwaoa hata kama ni innocent, tatizo inakuwepo hii bond kati yao na ma ex wao kuhusu mtoto, sijui ila nadhani ni vizuri wanawake tuwe na roho ngumu, hivi inakuwaje mtu kakuacha wakati unamhitaji sana, wakati wa ujauzito, which means kakikataa hata hicho kiumbe halafu anatokea two years later anajidai anataka kumwona mtoto na mama bila kufikiri unapanda ndege kumpelekea lol! kina mama roho zetu nzuri hizi zinatucost sana aisee.
Mkuu hapo kwenye red umeniacha mbavu sina.Dah pole komredi nijuavyo mm daima mahawala huwa hawaachani kamwe.
Huwa tunaenda kwa mwendo wa kukumbushia sijui labda kama mliachana kwa mabifu lakini kama kwa amani dah komredi kukumbushia muhimu hata ikipita miaka 10 mkionana tu mna du ze nidifull angalizo lazima kiburudisho kiwe na mvuto.
Sis hapa umenena. Nimekupa na thanx juu.DC brother dont get me wrong of course Women want to be treated like ladies, with respect and adoration lakini sio u supplicate kwake... sasa kama huyu Brasil kwanini amkubalie mchumba wake afuunge safari kumpelekea mtoto X... wewe unategemea huyo mwanamke anamheshim kweli?
what kind of man will allow that?
Du! hii lugha imenikumbusha mbali sana aisee LOLKomredi shukrani bana. Mimi niliona dalili zote kuwa alimegwa. Hata angefikia wapi, kitendo cha wao kuwa karibu hivyo peke yao ni ushahidi tosha wa kimazingira kuwa walifanya matusi. Kwani mtu kwenye haya mambo ya malavidavi lazima umkamate mwenzio with his/her hand in the cookie jar? Hell to the noo....ni kutumia akili yako tu ya kuzaliwa!
hihihihihiiiiiiiiiiiiii, sicheki kwa furaha, ila ni cheko ya kukuhurumia! Wewe "zoba"! Kaka mtalaka huwa hatongozwi, yaani walijilia raha zao mpaka basi!
Brasil mdogo wangu, akili ya kuambiwa changanya na yako.......then utapata jibu!!!
Mkuu hapo kwenye red umeniacha mbavu sina.
Hapana! Mnakosea. Kulikuwa hakuna cha kuringishia. Hiyo ni tafsiri yenu tu. Maslahi ya mtoto yaliwekwa mbele kwa sababu mtoto alikuwa hamjui baba yake na kwa sababu zilizokuwa juu ya pande zote mbili, baba mtoto hakuweza kufunga safari kwenda kumwona mwanae. Sasa ingekuwa wewe ktk hali hiyo ungefanyaje huku una mtoto wa miaka miwili? Ungempandisha ndege peke yake? Na ndege gani hiyo wangemruhusu mtoto wa miaka miwili kusafiri peke yake?
Brazil.............wanawake wanapenda kushikiwa akili kwa kiasi fulani.........usimpe uhuru wa kiasi hicho. wewe mwanamke anakwambia anaenda kwa mwanamme na wewe unamkubalia?
mwanamke alikuwa anataka umakataze apate kujisifia kwa wanawake wenziwe Brazil anajali, ana wivu.............shtuka baba
hili hitimisho si mchezo.useless man....mimba alishindwa kuilea hata mtoto kumwona tena apelekewe.???
huyo mwanamke wako alikuwa na kiranga tu na huo ex wako na nadiriki kuhitimisha kuwa 'walifanya'!!!!
hili hitimisho si mchezo.
Listen people. Hindsight is almost always 20/20 and now in retrospect, I think I let my guards down and fell in love. This girl had me intoxicated. I liked her style - the way she dressed, the way she smelled, the way she talked, the way she carried herself, and more. I couldn't help myself but fall for her. She gave me all her loving and I gave her mine. She wanted the title to be my girl and I wanted the title to be her man. So we let into each other's world.
We kicked it like best friends. But let me tell you. Love can be so blinding that wrong can seem right and right can seem wrong. At the end of the day I had to think with my head and did what I had to do. I cut her loose. You live and learn, so they say.
useless man....mimba alishindwa kuilea hata mtoto kumwona tena apelekewe.???
huyo mwanamke wako alikuwa na kiranga tu na huo ex wako na nadiriki kuhitimisha kuwa 'walifanya'!!!!
nimesoma maelezo ya mlalamikaji tu bahati mabaya mlalamikiwa amekataa kujitetea sasa nisemeje!!!!
Lakini Carmel hapo unadhani kulibaki kitu.......???