Nahisi kichwa kupasuka kwa mawazo

Nahisi kichwa kupasuka kwa mawazo

Hamia mkuu, ukikaa wiki kashtaki kwa mwenyekiti au polisi waambie wakwe wamekuja kwako hawatak kuondoka.
 
Mbona kichwa kinakuuma kwa jambo dogo sana, hapo msimamo tu ndio utakao kuokoa hapo chunguza mama mkwe anataka uoe ukakae kwake je majukumu mengine vp ata fullfill yeye
 
Mkuu piga punyeto mara mbili...uamuzi utakao upata baada ya kupiga punyeto utakufaa sana ufuate
 
Habari zenu wakuu,nimekuwa na mahusiano na binti mmoja huu ni mwaka wa nne na niwe mkweli tunapendana sana na uyu binti maana mapenzi ameyajulia kwangu kwani mimi ndiye niliye mtoa bikra,tangu mwezi wa nne mwaka huu huyu binti anataka mimi nipereke barua kwao kwa ajili ya uchumba rasmi,lakini kwa kipindi hiko chote anachotaka nipeleke barua kwao mimi nilokuwa bado sijamaliza chuo kikuu ila ndo nikiwa katika mwaka wangu wa tatu wa masomo yangu.

Baada ya kumaliza mwezi wa saba mama yake alinita na kuniambia nimuoe binti yake kwani nitakaa kwao maana wana nyumba kubwa tu,mimi nikapinga kwa hilo na kuwaambia wanisubiri kidogo nitafute kazi maana mimi siwezi kukaa ukweni lakini hali bado inazidi mpenzi wangu anazidi kudai tu na anasema nipeleke japo barua.kiukweli nampenda sana huyu manzi maana ana sifa zote nazotaka kuanzia uzuri mpaka tabia,ila tatizo bado sijapata kazi na vyuma vimenikazia kwelikweli.

Jamani waungwana naombeni ushauri wenu nifanye nini kwenye situation kama hiyo?
Nitafute nikusaidie ushauri japo kidogo
 
Mweeeeh!!
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
Ushauri wangu kwako: Peleka barua kama anavyotaka yeye ili hali ipate kutulia, stara ya mwanamke yeyote ni ndoa, na kama ukipeleka barua basi naamini roho yake itamtulia kwa kujua kuwa huko mnakoelekea utamuoa hata kama ni miaka kumi, ukizembea kwa hilo atatokezea mwenzako na kupeleka barua then kitakachofatia binti ataolewa na kukuacha umeng'aa sharubu.
Tjen wanawake wengine ni chachu ya maendeleo kwetu sisi wanaume, sijui kama unalijua hilo.
...Follow excellence...Success will chase pants down!
 
Ushauri wangu kwako: Peleka barua kama anavyotaka yeye ili hali ipate kutulia, stara ya mwanamke yeyote ni ndoa, na kama ukipeleka barua basi naamini roho yake itamtulia kwa kujua kuwa huko mnakoelekea utamuoa hata kama ni miaka kumi, ukizembea kwa hilo atatokezea mwenzako na kupeleka barua then kitakachofatia binti ataolewa na kukuacha umeng'aa sharubu.
Tjen wanawake wengine ni chachu ya maendeleo kwetu sisi wanaume, sijui kama unalijua hilo.
...Follow excellence...Success will chase pants down!
Asante sana kwa ushauri mzuri
 
mjanja hakai kwa wakwe
Mjanja pia hakai kwa mama yake mzazi huku anataka kuoa.Mleta mada ujahili wote aliufanya wakati ni kula kulala kwa mama yake mzazi.Kwa hiyo kama mama mkwe anataka akale kulala kwake aende tu sababu ana uzoefu wa kula kulala kwa mamaake mzazi na kuendekeza ufuska aende tu kwa huyo mama mkwe.Kwani atatoka mikono huu wa mwanamke huyu kwenda kwa yule.Mleta mada aende tu kwa mama mkwe kama alivyozoea kula vya mama yake ahamie kwa huyo mama mwingine akaendelee kula kulala
 
Mjanja pia hakai kwa mama yake mzazi huku anataka kuoa.Mleta mada ujahili wote aliufanya wakati ni kula kulala kwa mama yake mzazi.Kwa hiyo kama mama mkwe anataka akale kulala kwake aende tu sababu ana uzoefu wa kula kulala kwa mamaake mzazi na kuendekeza ufuska aende tu kwa huyo mama mkwe.Kwani atatoka mikono huu wa mwanamke huyu kwenda kwa yule.Mleta mada aende tu kwa mama mkwe kama alivyozoea kula vya mama yake ahamie kwa huyo mama mwingine akaendelee kula kulala
Mkuu nilikuwa bado nipo chuo ningekaa wap sasa?ndo nimemaliza mwezi wa saba ata graduu sijafanya apa nilipo
 
Tafuta pesa kwanza ukishapata shughuli ya kukuingizia kipato tafuta makazi yako halafu mchakato wa kuoa ufwate lakini kuishi ukweni a big NO !
 
Back
Top Bottom