Nahisi huu utakuwa mkono wa mtu tu sio bure

Nahisi huu utakuwa mkono wa mtu tu sio bure

kwisha

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2021
Posts
1,793
Reaction score
5,053
Jambo ndugu zangu

Mimi ni kijana ninaishi katika nchi za wenzetu weupe huku nina takriban miaka 9. Na katika hiyo miaka 9 nina miaka 6 ninafanya kazi. Ila cha ajabu na cha kusikitisha pamoja na kufanya kwangu kazi hivyo sina hata kipanda cha njia katika nchi yangu ya asili sio huko tu hata huku niliko sina mafanikio yoyote kabisa

Najikuta nafanya kazi kwa shida na nikipata pesa matumizi yake yanakuwa ya ajabu ajabu tu. Kila nikipata pesa najikuta nazitumikisha kwenye njia ambayo sio sahihi hata nikipanga mipango yangu kuwa wiki hii nikipokea tu nitanunua kitu fulani lakini matokeo yake inakuwa tofauti

Yaani nikiwa na pesa kuliko kutumia kwenye njia ambayo ni sahihi na ya faida kwangu najikuta na zitumikisha kwenye njia ya anasa.

Nimejaribu kutafakari nini tatizo majibu Sipati nimejaribu kukaa na watu wenye akili labda watanisaidia najikuta nagombana nao na ugomvi unakuja pale ninapopata pesa ninakuwa katika hali nyingine tu wakijaribu kunishauria ugomvi unaanza hapo hapo

Halafu ninakuja kutambua nikishaharibu mambo. Walinishauri kuoa, nilioa mwanamke lakini akachukuliwa na wenye nguvu kisa alishindwa kuishi na mimi.

Naombeni msaada kama kuna yeyote anajua kuhusu tatizo hilo anipe dawa basi maana nahisi kama huu sio uchawi basi nitakuwa nina matatizo ya akili kabisa

Nateseka saana hapa nilivyo hivi ninaishi kama homeless tu tofauti yao na mimi ni kuwa wanao wanaishi mitaani na hawana kazi mimi naishi kwa mama na nina kazi

Nilijaribu kuhamia kwangu nilishindwa kulipia nyumba sio kwangu pesa nilikuwa sina nilikuwa nazo lakini nilikuwa nazitumia kwenye njia ya ujinga tu nikaona nitoke niishi na wazazi wangu na wao wamenipokea kwasababu mimi ni mtoto wao tu lakini wameshindwa na tabia zangu
 
Unajua ukikaa Ulaya unaona wanaokaa bongo ni mandezi
Sasa wewe endelea tu kukaa huko huku viwanja vinaisha
Ukija huku hutopata kiwanja cha kujenga maeneo ya mjini labda madibwini huko
Huku mwenye mshahara wa laki tu anajenga
 
Wabongo aisee wanashindwa kutumia Akili kujua kuwa huyu mtoa mada anawachosha watu na bila kujua anawatoa Akili....hapa jamiiforum kuna watu kazi Yao kujifurahisha Kwa kuanzisha mada na kuona jinsi watu wanavyocomment kana kwamba jamaa yupo ulaya..
Mtoa yupo zake chunya mbeya anajifanya yupo ulaya hahahaha 😂🤣🤣🤣
 
Jambo ndugu zangu
Mimi nikija ninaishi katika nchi za wenzetu weupe uku nina takribani miaka 9 uku
Na katika hiyo miaka 9 nina miaka 6 ninafanya kazi
Ila cha ajabu na cha kusikitisha pamoja na kufanya kwangu kazi ivo sina hata kipanda cha njia katika nchi yangu ya asili sio uko tu hata uku niliko sina mafanikio yeyote kabisa
Na jikuta nafanya kazi kwa shida na nikipata pesa matumizi yake yanakuwa ya ajabu ajabu tu
Kila nikipata pesa Na jikuta nazitumikisha kwenye njia ambayo sio sahii ata nikipanga mipango yangu kuwa wiki hii nikipokea tu nitanunua kitu fulani lakini matokeo yake inakuwa tofauti
Yaani ni kiwa na pesa kuliko kutumia kwenye njia ambayo ni sahii na ya faida kwangu najikuta na zitumikisha kwenye njia ya anasa
Nimejaribu kutafakari nini tatizo majibu Sipati nimejaribu kukaa na watu wenye akili labda watanisaidia najikuta na gombana nao na ugomvi una kuja pale ninapo pata pesa ninakuwa katika hali nyingine tu wakijaribu kunishauria ugomvi unaanza apo apo
Alafu nina kuja kutambuwa nikisha aribu mambo
Walinishauria kuoa nilioa mwanamke lakini akachukuliwa na wenye nguvu kisa alishindwa kuishi na mimi

Naombeni msaada kama kuna yeyote anajua kuhusu tatizo hilo anipe dawa basi maana na hisi kama huu sio uchawi basi nitakuwa nina matatizo ya akili kabisa

Nateseka saana apa nilivo hivi ninaishi kama homeless tu tofauti yao na mimi ni kuwa wanao wanaishi mitaani na hawana kazi mimi naishi kwa mama na nina kazi
Nilijaribu kuama kwangu nilishindwa kulipia nyumba sio kwangu pesa nilikuwa sina nilikuwa nazo lakini nilikuwa na zitulia kwenye njia ya ujinga tu Nikaona nitoke ni ishi na wazazi wangu na wao wamenipokea kwasababu mimi ni mtoto wao tu lakini wameshindwa na tabia zangu
Mtu anaweza asikulewe lakini haya mambo kwenye jamii yetu kila siku .Hapo umetupiwa roho ya kutapanya ndo maana hadi wewe unajishangaa upo kwenye vifungo .pole sana na mengi ya kukuambia siwezi kuandika yote
 
p
Jambo ndugu zangu
Mimi nikija ninaishi katika nchi za wenzetu weupe uku nina takribani miaka 9 uku
Na katika hiyo miaka 9 nina miaka 6 ninafanya kazi
Ila cha ajabu na cha kusikitisha pamoja na kufanya kwangu kazi ivo sina hata kipanda cha njia katika nchi yangu ya asili sio uko tu hata uku niliko sina mafanikio yeyote kabisa
Na jikuta nafanya kazi kwa shida na nikipata pesa matumizi yake yanakuwa ya ajabu ajabu tu
Kila nikipata pesa Na jikuta nazitumikisha kwenye njia ambayo sio sahii ata nikipanga mipango yangu kuwa wiki hii nikipokea tu nitanunua kitu fulani lakini matokeo yake inakuwa tofauti
Yaani ni kiwa na pesa kuliko kutumia kwenye njia ambayo ni sahii na ya faida kwangu najikuta na zitumikisha kwenye njia ya anasa
Nimejaribu kutafakari nini tatizo majibu Sipati nimejaribu kukaa na watu wenye akili labda watanisaidia najikuta na gombana nao na ugomvi una kuja pale ninapo pata pesa ninakuwa katika hali nyingine tu wakijaribu kunishauria ugomvi unaanza apo apo
Alafu nina kuja kutambuwa nikisha aribu mambo
Walinishauria kuoa nilioa mwanamke lakini akachukuliwa na wenye nguvu kisa alishindwa kuishi na mimi

Naombeni msaada kama kuna yeyote anajua kuhusu tatizo hilo anipe dawa basi maana na hisi kama huu sio uchawi basi nitakuwa nina matatizo ya akili kabisa

Nateseka saana apa nilivo hivi ninaishi kama homeless tu tofauti yao na mimi ni kuwa wanao wanaishi mitaani na hawana kazi mimi naishi kwa mama na nina kazi
Nilijaribu kuama kwangu nilishindwa kulipia nyumba sio kwangu pesa nilikuwa sina nilikuwa nazo lakini nilikuwa na zitulia kwenye njia ya ujinga tu Nikaona nitoke ni ishi na wazazi wangu na wao wamenipokea kwasababu mimi ni mtoto wao tu lakini wameshindwa na tabia zangu
Pole hiyo inaitwa Nira,umefungwa na roho ambazo ndio zinaratibu matumizi yako ya pesa,njia nyepesi hapo ni kuutafuta uso wa Mungu ndio utasilimika,kinyume cha hapo utaendelea tu kushuhudia mauzauza...
 
Wabongo aisee wanashindwa kutumia Akili kujua kuwa huyu mtoa mada anawachosha watu na bila kujua anawatoa Akili....hapa jamiiforum kuna watu kazi Yao kujifurahisha Kwa kuanzisha mada na kuona jinsi watu wanavyocomment kana kwamba jamaa yupo ulaya..
Mtoa yupo zake chunya mbeya anajifanya yupo ulaya hahahaha 😂🤣🤣🤣
Huo nao ni ugonjwa tunauita psychopath kwa hio hatumshangai sana mtoa mada,
 
Ingia You tube kwenye account ya Arise and shine(saa tatu saa za Afrika Mashariki) au Ukombozi ya Nabii B.G.Malisa upate maombezi.Usisikilize kelele za watu mimi mwenyewe nilikuwa mbishi na nilipoteza pesa nyingi,nilokonda nikawa kama Nina UKIMWI na nilirudisha mpira kwa kipa Kama wewe,lakini nilipoenda kwenye maombi,nilifunguka Mkuu na sasa nafanya mishe zangu maisha yanaenda.
Narudia tena,sijui Imani yako lakini usipuuze maombi.
 
Jambo ndugu zangu
Mimi nikija ninaishi katika nchi za wenzetu weupe uku nina takribani miaka 9 uku
Na katika hiyo miaka 9 nina miaka 6 ninafanya kazi
Ila cha ajabu na cha kusikitisha pamoja na kufanya kwangu kazi ivo sina hata kipanda cha njia katika nchi yangu ya asili sio uko tu hata uku niliko sina mafanikio yeyote kabisa
Na jikuta nafanya kazi kwa shida na nikipata pesa matumizi yake yanakuwa ya ajabu ajabu tu
Kila nikipata pesa Na jikuta nazitumikisha kwenye njia ambayo sio sahii ata nikipanga mipango yangu kuwa wiki hii nikipokea tu nitanunua kitu fulani lakini matokeo yake inakuwa tofauti
Yaani ni kiwa na pesa kuliko kutumia kwenye njia ambayo ni sahii na ya faida kwangu najikuta na zitumikisha kwenye njia ya anasa
Nimejaribu kutafakari nini tatizo majibu Sipati nimejaribu kukaa na watu wenye akili labda watanisaidia najikuta na gombana nao na ugomvi una kuja pale ninapo pata pesa ninakuwa katika hali nyingine tu wakijaribu kunishauria ugomvi unaanza apo apo
Alafu nina kuja kutambuwa nikisha aribu mambo
Walinishauria kuoa nilioa mwanamke lakini akachukuliwa na wenye nguvu kisa alishindwa kuishi na mimi

Naombeni msaada kama kuna yeyote anajua kuhusu tatizo hilo anipe dawa basi maana na hisi kama huu sio uchawi basi nitakuwa nina matatizo ya akili kabisa

Nateseka saana apa nilivo hivi ninaishi kama homeless tu tofauti yao na mimi ni kuwa wanao wanaishi mitaani na hawana kazi mimi naishi kwa mama na nina kazi
Nilijaribu kuama kwangu nilishindwa kulipia nyumba sio kwangu pesa nilikuwa sina nilikuwa nazo lakini nilikuwa na zitulia kwenye njia ya ujinga tu Nikaona nitoke ni ishi na wazazi wangu na wao wamenipokea kwasababu mimi ni mtoto wao tu lakini wameshindwa na tabia zangu
Mkuu... pesa si tatizo wewe ndio tatizo...basi fanya hivi, upatapo pesa zipo sauti nyingi sn zinakushauri, naile yenye sauti ya juu basi wewe ndo husikiliza... Mithali 6:6.

Mit 6:6 SUV​

Ewe mvivu, mwendee chungu, Zitafakari njia zake ukapate hekima
 
Back
Top Bottom