N NGEDU M.A New Member Joined Jun 25, 2014 Posts 3 Reaction score 0 Jun 25, 2014 #1 Jamani kama inavyoonekana kwa somo najitambu...., kwanza naomba mpokee salamu zangu "Habari kwa mabwana na mabibi", pili nijitambulisha kwa majina ya utumizi kwa NGEDU M.A. Naomba ushirikiano kutoka kwenu.
Jamani kama inavyoonekana kwa somo najitambu...., kwanza naomba mpokee salamu zangu "Habari kwa mabwana na mabibi", pili nijitambulisha kwa majina ya utumizi kwa NGEDU M.A. Naomba ushirikiano kutoka kwenu.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,886 Reaction score 13,878 Jun 26, 2014 #2 karibu sana JF mjukuu........
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,454 Reaction score 29,873 Jun 26, 2014 #3 Wakaribishwa sana...
HIMARS JF-Expert Member Joined Jan 23, 2012 Posts 73,316 Reaction score 103,578 Jun 26, 2014 #4 Karibu Jamii forum
N NGEDU M.A New Member Joined Jun 25, 2014 Posts 3 Reaction score 0 Jun 26, 2014 Thread starter #5 otorong'ong'o said: wakaribishwa sana... Click to expand... asante sana
N NGEDU M.A New Member Joined Jun 25, 2014 Posts 3 Reaction score 0 Jun 26, 2014 Thread starter #6 Asanteni sana jamani kwa ukaribisho,
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,182 Reaction score 111,124 Jul 11, 2014 #7 Karibu sana JF...