Nafundisha Lugha ya Kingereza

Nafundisha Lugha ya Kingereza

Sponsor1

Member
Joined
Aug 26, 2016
Posts
23
Reaction score
19
Nafundisha Lugha ya Kingereza kwa njia ya Mtandao (Online).
‎Nina Shahada ya Ualimu Katika Ushauri na Unasihi na Lugha ya Kingereza.
‎Nina uzoefu mkibwa wa kufundisha watu wa rika zote na jinsia zote.
‎Karibuni sana.
‎WhatsApp: +255713 068 762
 

Attachments

  • InShot_20261010_075345568.jpeg
    InShot_20261010_075345568.jpeg
    99.5 KB · Views: 1

Similar Discussions

Back
Top Bottom