Nafundisha lugha ya kihispania.

Nafundisha lugha ya kihispania.

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Posts
4,317
Reaction score
4,118
cómo estás.....

Kwa yeyote mwenye interest na kujifunza kihispania. Kuna teknolojia ninayotumia kukufundisha misamiati, matamshi,nyakati, miundo ya sentensi na miktadha ya utumizi wa lugha hii kwa ujumla na unaelewa kwa ufasaha zaidi. Hili linawezekana hata ukiwa mbali siyo lazima tuwe tunakutana unakaa darasani japo hata ukitaka kukaa darasani sawa tu.
Ukihitaji njoo PM.

de nada....
 
cómo estás.....

Kwa yeyote mwenye interest na kujifunza kihispania. Kuna teknolojia ninayotumia kukufundisha misamiati, matamshi,nyakati, miundo ya sentensi na miktadha ya utumizi wa lugha hii kwa ujumla na unaelewa kwa ufasaha zaidi. Hili linawezekana hata ukiwa mbali siyo lazima tuwe tunakutana unakaa darasani japo hata ukitaka kukaa darasani sawa tu.
Ukihitaji njoo PM.

de nada....
Muy bien, y tu???
Lugha ya Ki Hispania ni rahisi sana coz imekaa kama Kiswahili. Unachoandika ndio unachotamka unlike French .U only gotta play with tenses and gender sensitive words!!!
Extraño a mi profesora, Descansa en paz!!!!
 
Muy bien, y tu???
Lugha ya Ki Hispania ni rahisi sana coz imekaa kama Kiswahili. Unachoandika ndio unachotamka unlike French .U only gotta play with tenses and gender sensitive words!!!
Extraño a mi profesora, Descansa en paz!!!!
¿Estás seguro?
incluso si es
Si es simple ¿Alguien puede saberlo antes de aprender?.
 
Weka wazi gharama zako
cómo estás.....

Kwa yeyote mwenye interest na kujifunza kihispania. Kuna teknolojia ninayotumia kukufundisha misamiati, matamshi,nyakati, miundo ya sentensi na miktadha ya utumizi wa lugha hii kwa ujumla na unaelewa kwa ufasaha zaidi. Hili linawezekana hata ukiwa mbali siyo lazima tuwe tunakutana unakaa darasani japo hata ukitaka kukaa darasani sawa tu.
Ukihitaji njoo PM.

de nada....
 
Hebu upe uzi wako huu malezo yakutosha nataka nijifunze hii lugha.
 
Maelezo hayajitoshelezi. Jaribu kutushawishi may be. To a utaratibu mzima ulivyo. Kama vile, jinsi ya kujiunga, darasa utaliendeshaje, gharama na he course ni ya muda gani. Vitu kama hivyo
 
Hebu angalia tangazo la Ras simba ili ujue utalishibishaje tangazo lako ili tusikuulize maswali mengi sana. Huko pm mara nyingi kipindi cha msimu kama huu huwa kunajoto watu wengi hatupendi kwenda kwasasa. Na Ukianza kikorea nijulishe nataka hawa dj Murph, dj Abasi, dj Professional na hizi full respect niwafyekeleee mbali. Nikitoa mzigo korea kama Azam na nagin, na season za ukweli, na za kufa mtu usipaaimeee, soko lote nahitaji kulivuta za kikorea , kichina na thailand tuuuu mzee baba
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom