Nafundisha Gitaa bure!


Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,644
Likes
231
Points
145
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,644 231 145
Wadau,

Leo nimefanikiwa kununua Gitaa langu la kisasa kwa pesa yangu, nimefurahi sana! Nilianza kupiga Gitaa nikiwa darasa la tano shule ya msingi hadi leo nimeshamaliza chuo, nina familia...bado naendelea kupiga Gitaa! Nilifundisha kwaya nyingi sana jijini Mwanza miaka ya 2006 - 2010.

Natangaza nafasi ya bure kwa anayetaka kujifunza Gitaa. Nilifundisha wengi na leo najivunia kuwa na vijana wangu wanapiga mzigo kwenye makanisa mbalimbali jijini Mwanza na wachache hapa Dar. Kama kwako ni mbali basi utakuwa unanigharamia nauli. NiPM kama uko interested.

Hii ni Hobby nzuri sana kwangu, mke wangu akinuna tu nashika Gitaa langu...baada ya dakika kadhaa mara naona tabasamu kuuuubwa hadi raha! JIFUNZE GITAA.
 
Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,178
Likes
1,284
Points
280
Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,178 1,284 280
Aiseeee nataka nijifunze hio kitu kuanzia Mwezi wa 8..ntaku pm
 
The Monk

The Monk

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
11,726
Likes
16,439
Points
280
The Monk

The Monk

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
11,726 16,439 280
M kinanda mkuu nataman saana kujua icho ktu
Hapo tuko pamoja mkuu, gitaa napenda sana na nnalo, tatizo nikipiga vidole vinauma huenda nakosea kushika nyuzi kama inavyopaswa.
Nimejikuta nahamishia mapenzi kwenye kinanda.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Nakuja mkuu........nataka nipige bass.......
 
Salih

Salih

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
499
Likes
186
Points
60
Salih

Salih

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2013
499 186 60
Uko Mkoa gani Mkuu, mimi nipo Mwanza na nahitaji sana hiyo kitu, na nina gitaa la Mzee wangu lkn hakuwa na muda wa kunifundisha
 
batan

batan

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2016
Messages
238
Likes
155
Points
60
Age
48
batan

batan

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2016
238 155 60
Hapo tuko pamoja mkuu, gitaa napenda sana na nnalo, tatizo nikipiga vidole vinauma huenda nakosea kushika nyuzi kama inavyopaswa.
Nimejikuta nahamishia mapenzi kwenye kinanda.
Poa mkuu
 
The Monk

The Monk

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
11,726
Likes
16,439
Points
280
The Monk

The Monk

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2012
11,726 16,439 280
Labda unapiga kama unapiga konoli......sio hivyo......twende tukajifunze kupapasa............
Kutomasa GITAA? Ha ha haaaa
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,523
Likes
16,666
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,523 16,666 280
Dah!
Natamani sana nijue kupiga gitaa na piano! Ila mdo hivyo tena, muda na vitendea kazi.
 
M

MPUNGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
840
Likes
359
Points
80
M

MPUNGA

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2010
840 359 80
Gitaa na nundu ya vidole hakuna namna upo wapi Mkuu nitaweza kweli kucharaza gitaa kama Diblo Dibala?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Gitaa na nundu ya vidole hakuna namna upo wapi Mkuu nitaweza kweli kucharaza gitaa kama Diblo Dibala?
Mkuu umetishaaaaaa........mimi nataka nicharaze sawasawa kama Monsieur Luambo Makiadi (RIP).......
 
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
4,749
Likes
11,450
Points
280
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
4,749 11,450 280
Wadau,

Leo nimefanikiwa kununua Gitaa langu la kisasa kwa pesa yangu, nimefurahi sana! Nilianza kupiga Gitaa nikiwa darasa la tano shule ya msingi hadi leo nimeshamaliza chuo, nina familia...bado naendelea kupiga Gitaa! Nilifundisha kwaya nyingi sana jijini Mwanza miaka ya 2006 - 2010.

Natangaza nafasi ya bure kwa anayetaka kujifunza Gitaa. Nilifundisha wengi na leo najivunia kuwa na vijana wangu wanapiga mzigo kwenye makanisa mbalimbali jijini Mwanza na wachache hapa Dar. Kama kwako ni mbali basi utakuwa unanigharamia nauli. NiPM kama uko interested.

Hii ni Hobby nzuri sana kwangu, mke wangu akinuna tu nashika Gitaa langu...baada ya dakika kadhaa mara naona tabasamu kuuuubwa hadi raha! JIFUNZE GITAA.
Niko Mwanza ningependa kuhudhuria classes zako! Vipi ulinunua ule mzigo online?
 
Tuyuku

Tuyuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
3,274
Likes
1,521
Points
280
Tuyuku

Tuyuku

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
3,274 1,521 280
Mimi napenda kujifunza zaidi kinanda
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,186
Likes
14,729
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,186 14,729 280
Kwa wanawake wanaotaka kujifunza kubinuka sarakasi wanione....mimi ni mwalimu niliyebobea kwenye mibinuko na mikunjo yote kwenye sarakasi....
 
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,644
Likes
231
Points
145
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,644 231 145
Hapo tuko pamoja mkuu, gitaa napenda sana na nnalo, tatizo nikipiga vidole vinauma huenda nakosea kushika nyuzi kama inavyopaswa.
Nimejikuta nahamishia mapenzi kwenye kinanda.
Rudisha mapenzi kwenye Gitaa mkuu. Moja ya faida ya Gitaa ni kwamba halihitaji umeme...muda wowote kazi tu!
 

Forum statistics

Threads 1,214,685
Members 462,829
Posts 28,519,767