Nafasi za mafunzo ccp | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za mafunzo ccp

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ZIMBOO, Oct 7, 2012.

  1. Z

    ZIMBOO Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda vp kuhusu majina ya graduates kwenda ccp moshi
     
  2. kikaragosi

    kikaragosi Senior Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usijali bado nw wanaenda madogo wa secondary
     
  3. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 1,050
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Mbona majina yametoka ya graduates waliofanikiwa kufuzu interview
     
  4. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,042
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Mmecheza chuoni mmetoka na results za ajabu mnakimbilia kazi za ajabu ajabu!
    Nendeni mkajifunze kuuwa ila mkirudi tutawauwa nyinyi!
     
  5. M

    Mzanzibar Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    acha dharau ndugu,inamaana polisi ni kazi ya ajabu,kwanza inaonekana umesoma chuo cha kata
     
  6. M

    Majebele91 New Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajira ngumu kitaa hata kama una first class alyepata ccp best wishes
     
  7. M

    Mzanzibar Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wewe ndiye msemakweli siyo huyo anayedharau kazi za polisi
     
  8. h

    happy amos Senior Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    mbona wameanza kulipot tangu tarehe 6/10
     
  9. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 1,156
    Likes Received: 908
    Trophy Points: 280
    Vijana komaeni huko. Kitaa ni nouma. Hivi kunawatu hadi leo wanadhania mtu akienda polisi au jeshi GPA yake ni mbovu.
     
  10. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 772
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 180
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 15,031
    Likes Received: 3,226
    Trophy Points: 280
    Magraduate tushaitwa siku nyiiiingi. pole.
     
  12. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Nendeni mkafundishwe kupambana na chadema na kuua watu.
    Kazi gani ambayo unafuata amri huwezi kuhoji.
    Wakishasema piga we unapiga tu,kazi ambayo haina busara na hekima katika kufanya maamuzi its so hard.
    Police wengi wenye vyeo vikubwa kwa sasa ni form four felia na wengne walifoji vyeti ndio maana unaona impact zinazotoke.sasa hapo ndo napopata ugumu wewe graduate ambaye bosi wako ni form four felia au alifoji cheti anakufanya gari la mkaa.
     
Loading...