Nafasi za kazi za kampuni ya Britam sio za utapeli?

Tabora yetu

Senior Member
Sep 13, 2014
139
195
Kampuni ya Britam ; ilitangaza nafasi za kazi hapa Tabora mjini, pamoja na maswala mengine kampuni hii toka jana na leo imeanza kuwajibu waombaji,kuwa wanatakiwa waje na vyeti na Cvs zao , semina na maelekezo ya kazi ni tarehe 23-12-2016 milambo sekondari tabora mjini saa 4:00 asubuhi ila britam wanataka kila mwombaji atume tsh 13000 kwa mpesa no.0766287427. kwa ajiri ya gharama za vitambulisho . Suala ni kwamba hakutakuwa na utapeli hapo?. msaada na ushauri wenu.
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,339
2,000
Kampuni ya Britam ; ilitangaza nafasi za kazi hapa Tabora mjini, pamoja na maswala mengine kampuni hii toka jana na leo imeanza kuwajibu waombaji,kuwa wanatakiwa waje na vyeti na Cvs zao , semina na maelekezo ya kazi ni tarehe 23-12-2016 milambo sekondari tabora mjini saa 4:00 asubuhi ila britam wanataka kila mwombaji atume tsh 13000 kwa mpesa no.0766287427. kwa ajiri ya gharama za vitambulisho . Suala ni kwamba hakutakuwa na utapeli hapo?. msaada na ushauri wenu.
BABAKOO LIKUPELEKA SHULE KUSOMA KUCREAM JIONGEZE
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
34,620
2,000
Interview mmefanya saa ngapi na selection imefanyika lini? kuwa makini utaliwa pesa bure hakuna kitambulisho cha 13,000.
 

isotaaaa

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
1,925
2,000
Interview mmefanya saa ngapi na selection imefanyika lini? kuwa makini utaliwa pesa bure hakuna kitambulisho cha 13,000.
mwaka flan nliomba.kazi.kupitia zoom .
Kuna fala mmoja akatuma msg eti ntumie 20000 ili anipe maswali ya interview.

nikampa majibu kuwa Mimi nmefanya mitihani.mingi sna Toka chekechea adi chuo siwai kufeli, kwahyo nkiitwa kwa interview nitajibu maswali yote.kwa ufasaha
 

kallys

Member
Aug 8, 2016
74
125
we ulishaona wapi unapewa kitambulisho cha kazi hata mkataba haujasaini toka umeanza chekechea mpaka hapo ulikua unapewa kitambulisho cha shule kabla ya kusajiliwa utaliwa pesa wewe kua makini hao ni matapeli 100%
 

MAUBIG

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
997
1,000
Kampuni ya Britam ; ilitangaza nafasi za kazi hapa Tabora mjini, pamoja na maswala mengine kampuni hii toka jana na leo imeanza kuwajibu waombaji,kuwa wanatakiwa waje na vyeti na Cvs zao , semina na maelekezo ya kazi ni tarehe 23-12-2016 milambo sekondari tabora mjini saa 4:00 asubuhi ila britam wanataka kila mwombaji atume tsh 13000 kwa mpesa no.0766287427. kwa ajiri ya gharama za vitambulisho . Suala ni kwamba hakutakuwa na utapeli hapo?. msaada na ushauri wenu.
Hapo waibiwa mchana kweupe, kuwa makini ndugu
 

kingbrown

Member
Nov 10, 2016
7
45
Hakika kila kukicha hali inakuwa ngumu zaidi
Niwaombe nyie matapeli tafuteni shamba kwa ajili ya kilimo musimu wa mvua ndo hyo unawadia
 
Jan 26, 2015
37
95
Hakuna kazi hapo amka ukishaona unaambiwa pesa tena tuma juwa hamna kazi hapo utatengenezewaje kitambulisho wakati hata kazi hujapata. .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom