Nafasi za kazi kutoka Kampuni ya SokoSupa

Nafasi za kazi kutoka Kampuni ya SokoSupa

supateam

New Member
Joined
Sep 12, 2026
Posts
3
Reaction score
0
SokoSupa Company Ltd, kupitia mfumo wake wa biashara mtandaoni SokoSupa Tanzania unaopatikana App Store na Play Store, inatangaza nafasi za kazi zifuatazo:
  1. Marketing Officers – nafasi 3
  2. Graphic Designer – nafasi 1
Sifa: Waombaji wanapaswa kuwa na uwezo na ujuzi mkubwa katika maeneo husika.

Mshahara: Shilingi 600,000–800,000 kwa mwezi, kulingana na nafasi na uwezo wa mwombaji.

Mahali pa kazi: Kariakoo, Dar es Salaam – Ofisi Kuu, Jengo la Mkombozi Bank, Mt. Aggrey.

Kwa maelezo zaidi na kutuma maombi, Call/WhatsApp: 0655 074 313.

73747.jpeg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom