Nafasi za kazi: Wanahitajika urgenly

Mama Brian

JF-Expert Member
Feb 7, 2010
321
195
Sina kazi lakini hii ya kwako duh!inantia shaka,wala sitajaribu.[/QUO
maamuzi yako ni matokeo ya keshoooo amua vema upate memaaaa! kumbe zinduna siyo mtotooooo kumbe zinduna ni jokaaa kubwaaaaaaaaa
naungana nawe olyset inabidi kuwa makini na kazi zinazowekwa humu ktk blog.
 

Jimjuls

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
468
250
Hawa jamaa wamenipigia simu niende for interview jumatatu saa 4 asubuhi pale dsm.Sasa nilipowaambia nipo Arusha wakasema haya siku nyingine.Sasa inamaanisha hawataki watu wa mikoani au?
 

CHRIST AMBASSADOR

New Member
Oct 12, 2012
1
0
Unajua hata mimi nlipigiwa cmu na hawa jamaa wakat niko arusha i failed to attend the interview pia cjua wana deal na nin? mwenye taarifa atupatie huenda tukaitwa tena Mungu si athumani
 

njiwa

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
12,013
2,000
An international company from Shengzen is looking for motivated candidates for sales and marketing positions...satisfactory salary will be offered to the successiful candidates! send your cv to hr@wabantu.com

Shukran mkuu! Actually mji waitwa shenzhen ...


Tegemea CV zilizoshiba..
 

nash koba

Member
May 9, 2012
48
0
hebu mwenye uzoefu na kampuni hii naomba atueleze inajihusisha na nini

wanasambaza mabaunsa kwenye mabaa na mahotel
nb: umeisha ambiwa watu wameisha fanyiwa usaili, wewe umekazana wanafanya nini, ebu focus na mambo mengine hachana na hawa jamaa
 

Mgumu04

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
1,830
2,000
hii ni kali sasa hiyo company iko maeneo gani hata waseme kazi siyo hivyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom