Nafasi za kazi walimu wa nursery na primary

Nafasi za kazi walimu wa nursery na primary

baraka wanna

Member
Joined
Sep 8, 2014
Posts
25
Reaction score
1
JulliePaul academy inatangaza nafasi za kazi za walimu kwa nursery na primary. sifa awe na uzoefu wa miaka 5 ya kufundisha nursery au primary. shule inatoa benefit mbalimbali na mishara hupatikana kwa wakati. kwamawasiliano 0715377167/ 0754692414
 
shule ipo Vikindu wilaya mkuranga about benefits kama unasifa zilizotajwa tuwasiliane.
 
Mi nahitaji kufanya kama temporally teaching tu,hadi mwakan mwez wa nne,
Kama inawezekana nipm,mawasiliano 0716 639 220
 
Back
Top Bottom