Nafasi za kazi supermarket


blackgal94

blackgal94

Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
29
Points
95
Age
25
blackgal94

blackgal94

Member
Joined Jul 13, 2016
29 95
Habarin,mm ni binti mwenye miaka 24 natafuta nafasi ya kazi kwenye supermarket, sehemu za kuonesha sinema, sheli ..n.k ..napatikana dar ..asanteni....mwenye chaneli pliz naomba ani text inbox
 
blackgal94

blackgal94

Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
29
Points
95
Age
25
blackgal94

blackgal94

Member
Joined Jul 13, 2016
29 95
Habarini,

Mimi ni binti mwenye miaka 24 natafuta nafasi ya kazi kwenye supermarket, sehemu za kuonesha sinema, sheli n.k napatikana Dar.

Ahsanteni, mwenye chanel please naomba ani text inbox.
 
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,306
Points
1,250
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,306 1,250
Bandiko kichwa cha habari kama vile unatangaza kazi , lakin kumbe unatafuta.
 
jerrybanks

jerrybanks

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2017
Messages
859
Points
1,000
Age
26
jerrybanks

jerrybanks

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2017
859 1,000
mfyuuuuuu me nkajua kaz
 
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,927
Points
2,000
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,927 2,000
andikeni basi "NATAFUTA KAZI" kama kichwa cha habari
maana mkisema nafasi za kazi wengine tunakuja mbio mbio kwanini mnatuchosha nafsi zetu lakini jamani
 

Forum statistics

Threads 1,295,966
Members 498,495
Posts 31,229,263
Top