Nafasi za kazi Chuo Kikuu cha Dodoma

Geniustin

JF-Expert Member
Mar 15, 2013
3,852
2,000
Hivi utartb gani unatumika kuitwa interview pale UDOM.either wataweka majina kweny website yao.or kila mmoja atajulishwa kivyake..?
Na huwa inachukua mda gani hadi interview kutok ck ya deadline?
 

manzi ya R

Member
Dec 18, 2014
21
0
Hivi utartb gani unatumika kuitwa interview pale UDOM.either wataweka majina kweny website yao.or kila mmoja atajulishwa kivyake..?
Na huwa inachukua mda gani hadi interview kutok ck ya deadline?
cjajua. mi mwnyewe nasubir njue moja
 

Mkwala

JF-Expert Member
Sep 30, 2014
1,061
2,000
Hizo kazi mara nyingi kuna watu wao,inakuwa bosheni kuwatangazia.Kuna moja nilihudhuria mdada nilikuta yupo close na head kumbe msailiwa mwishowe amepata shavu sie kapuni.
 

Philemon A Jn

Member
Mar 18, 2014
21
45
Hivi utartb gani unatumika kuitwa interview pale UDOM.either wataweka majina kweny website yao.or kila mmoja atajulishwa kivyake..?
Na huwa inachukua mda gani hadi interview kutok ck ya deadline?
majina wanatoa kwenye website na pia wanakupigia simu
lakini uhakika zaidi ni kwenye website kwani unaweza usipatikane kwenye simu
 

Geniustin

JF-Expert Member
Mar 15, 2013
3,852
2,000
UDOM wameanza kuita watu kwenye interview...majina ya interview ya 23rd january yanapatikana kwenye website yao.
 

Dr. Wansegamila

Verified Member
Feb 3, 2012
2,051
2,000
UDOM wameanza kuita watu kwenye interview...majina ya interview ya 23rd january yanapatikana kwenye website yao.
Naona website yao haifunguki. Vipi lakini wameita na short list ya academic posts? Au wameanza na za administration?
 

Marumia

JF-Expert Member
Feb 11, 2012
645
0
Naona website yao haifunguki. Vipi lakini wameita na short list ya academic posts? Au wameanza na za administration?
Academic staff pia wameanza kuitwa kama College ya Informatics and Virtual education wameitwa, Education wanasailiwa Jumamosi College nyingine kwa kada za waalimu kama Earth Sciences ni wiki ijayo so stay tuned!
 

Dr. Wansegamila

Verified Member
Feb 3, 2012
2,051
2,000
Academic staff pia wameanza kuitwa kama College ya Informatics and Virtual education wameitwa, Education wanasailiwa Jumamosi College nyingine kwa kada za waalimu kama Earth Sciences ni wiki ijayo so stay tuned!
Ahsante kwa taarifa mkuu, nilitupia application upande wa college ya health sciences... Ngoja niwasikilizie week ijayo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom