Nafasi ya Tanzania kiulinzi

Aleyn

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
13,121
2,000
Watanzania bhana, kwahiyo nchi yenu ingekuwa ya mwisho mdo mngeamini????? Kibaya zaidi tungeanza kulaumu Serikali.
 

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
49,035
2,000
Upelelezi upo wa aina nyingi mkuu ni upi huwo tunaongoza nao?kwa sababu najuwa matukio mengi tumeshindwa kuyapatia majibu mpaka leo upelelezi unaendelea

majibu yapo ila hujapewa. kila kitu kinafahamika sema huwezi ona kwa macho yako.
 

Ferds

JF-Expert Member
Oct 27, 2010
1,265
1,195
Tanzania ni mwanzilishi wa upelelezi at grassroots level kuanzania kwa 10 cell leader na wengi in Africa and the world wameukubali mfumo huo coz unatoa taarifa haraka sana japo vijana wa kileo hapa tz wameufanya kama ni wa chama flan...haiingiki kwamba ulianzishwa under monoparty politics those days...lakini lengo lilikuwa a kijasusi zaidi...na tumekuwa katika nafac hiyo ya best in Africa kuanzia 1970s.
 

zorrender

Member
Sep 19, 2013
64
70
Huu ni utani tu...haihitaji hata kwenda shule kujua this is just a joke.. Hv mwanao anakuletea mitihani yote kapata F alafu kawa wa kwanza utajiskiaje???!!!! Hebu jiulize inshu za madawa ya kulevya tu???!!!!
 

mchlmmnl2

Senior Member
Jul 13, 2013
168
170
Wat has to do with madawa ya kulevya na ulinzi wa nchi yako from external attack?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom