Nafasi ya kazi ya Ualimu

Nafasi ya kazi ya Ualimu

Mimi nipo hapa ifakara jana nilimtega tu kuwa ipo ifakara sehem gani jibu lake liliniacha njia panda kidgo maana hataki kusema shule inaitwaje na ipo sehem gan na kijiji gani je ipo kibaoni,ujenzi,kapolo,maendeleo,kining'ina,tazara, lumemo,kivukoni, au ndo huko miwangani,maana ifakara ni mji unapotoka nje ya mji hapo n wilaya ya kilombero au mlimba huko
 
Mimi nipo hapa ifakara jana nilimtega tu kuwa ipo ifakara sehem gani jibu lake liliniacha njia panda kidgo maana hataki kusema shule inaitwaje na ipo sehem gan na kijiji gani je ipo kibaoni,ujenzi,kapolo,maendeleo,kining'ina,tazara, lumemo,kivukoni, au ndo huko miwangani,maana ifakara ni mji unapotoka nje ya mji hapo n wilaya ya kilombero au mlimba huko
Tangazo analificha ficha au ni dalali wa ajira
 
ENGLISH na LITERATURE (nafasi 3)

BIOLOGY na CHEMISTRY (3)


Shule ipo morogoro

Benefit
●mshahara (juu ya laki 6 na chini ya milion 1)

●Kiinua mgongo
●mkataba
●nyumba bure vyumba 3 kimoja master
●shamba heka 5(panafaa saana kulima mpunga)
●Bima ya afya kwa muajiriwa na wategemezi 5
●Masomo ya jioni kipindi kimoja 10K
●chakula asubuhi mchana na usiku kwa muajiriwa
●Kukopeshwa na tasisi za fedha

SIFA ZA MUOMBAJI
•Degree ya education kwa masomo husika
•Uzoefu angalau wa miaka 2
•uchapa kazi

Mwisho wa Tangazo hili ni tarehe 18/11/2024
Chek Me PM
Nina dogo yeye Kiswahili na literature,nimsogeze?
 
kunguru muoga hukimbiza ubawa wake, jana tu kuna mtu kalalamika kuhusu kutapeliwa na yule mtunzi wa hadithi za kijasusi tuwe makini asije lia mtu huko pm maana mwisho wa mwaka huu wakulungwa wanahitaji 'assist'.
 
kunguru muoga hukimbiza ubawa wake, jana tu kuna mtu kalalamika kuhusu kutapeliwa na yule mtunzi wa hadithi za kijasusi tuwe makini asije lia mtu huko pm maana mwisho wa mwaka huu wakulungwa wanahitaji 'assist'.
Upo sahihi kwa asilimia kubwa lakini ngoja sasa nifafanue Kitu ambacho kimefanya Tangazo liwe hivyo
 
Niwatoe wasiwasi watu wote ambao mna mashaka na Tangazo hilo sasa Kwann tangazo Lipo hivyo

Hii shule ni ya dini na mkuu wa shule anawajari na kuwapenda saana waajiriwa wake
Kutokana na mapenzi makubwa aliyonayo mkuu wa shule waajiriwa wa shule walijaa viburi Majungu na mazoea kazini
Tasisi ikajaribu jitihada mbali mbali ikiwa ni pamoja na kuleta waajiriwa 4 na kuwapa vyeo vya juu ili kusaidia kuleta mabadiliko ya utendaji kazi lakini waajiriwa hao wapya nao wakamezwa kitabia na waliowakuta nao wakaanza mazoea na majungu

UAMUZI ULIOFIKIWA NA TASISI NI KUONDOA WAAJIRIWA WOTE NA KULETA NGUVU KAZI MPYA
80% YA WAAJIRIWA WANAMALIZA MIKATABA YAO KUANZIA MWEZI UJAO HIVYO BASI HAWATOONGEZEWA (WANATABIA PINDI MIKATABA YAO INAPOELEKEA MWISHO WANAKUWA WACHAPAKAZI HASWA)

KWAIYO KIFUPI TASISI INASUKWA UPYA BAADA YA USHAURI WA WAZAZI NA VIONGOZI WAANDAMIZI
Robert Heriel Mtibeli

Kama wanamaliza Mkataba waô inahusiana na nini kwèñye tangazo kutokuweka Jina la Shule, email address ya shule au ya director Watu watume Maombi.

Unàtaka kuniambia anataka kuwafanyia ambush?
 
Kama wanamaliza Mkataba waô inahusiana na nini kwèñye tangazo kutokuweka Jina la Shule, email address ya shule au ya director Watu watume Maombi.

Unàtaka kuniambia anataka kuwafanyia ambush?
Sio ambush tu ni ambush haswa
Japo kuna sababu nyingi zaidi ambazo sitoziweka wazi
 
Fafanu kifurushi Cha bima.isijekuwa hivi vibima uchwara vya dawa ya Panadol na paracetamo
 
ENGLISH na LITERATURE (nafasi 3)

BIOLOGY na CHEMISTRY (3)


Shule ipo morogoro

Benefit
●mshahara (juu ya laki 6 na chini ya milion 1)

●Kiinua mgongo
●mkataba
●nyumba bure vyumba 3 kimoja master
●shamba heka 5(panafaa saana kulima mpunga)
●Bima ya afya kwa muajiriwa na wategemezi 5
●Masomo ya jioni kipindi kimoja 10K
●chakula asubuhi mchana na usiku kwa muajiriwa
●Kukopeshwa na tasisi za fedha

SIFA ZA MUOMBAJI
•Degree ya education kwa masomo husika
•Uzoefu angalau wa miaka 2
•uchapa kazi

Mwisho wa Tangazo hili ni tarehe 18/11/2024
Chek Me PM
Hii ni shule kAMAa ni ile st.flani nliyoiskiaaa na sista wenu mwenye roho mbaya kama ya paka ni bora angeolewa,au UMUOE tu
Au we ndio bwana ake kakutuma, na kisa ulicho andika cha kuwanyima mkataba sicho kabisa, ETI WANAFANYA KAZI KIMAZOEA? Na ufaulu ukawa mzuri mbona husemei ufaulu we takataka WEWE NI MPUMBAVU NA HUYO MKE WAKO weka mambo wazi WAZI ,


Sista wa kanisa na roho yake mbaya Na ALVYO MBAYA KAMA ROHO YAKE, angekuwa mama angeua mume na Watt wake wote..pyumbaf...
 
Hii ni shule ile st flani na sista wenu mwenye roho mbaya kama ya paka ni bora angeolewa,
Au we ndio bwana ake kakutumia, na kisa ulicho andika cha kuwanyima mkataba sicho kabisa, weka mambo wazi


Sista wa kanisa na roho yake mbaya angekuwa mama angeua mume na Watt wake wote..pyumbaf...
Hebu funguka zaid mkuu utuokoe wahanga
 
Hii ni shule kAMAa ni ile st.flani nliyoiskiaaa na sista wenu mwenye roho mbaya kama ya paka ni bora angeolewa,au UMUOE tu
Au we ndio bwana ake kakutuma, na kisa ulicho andika cha kuwanyima mkataba sicho kabisa, ETI WANAFANYA KAZI KIMAZOEA? Na ufaulu ukawa mzuri mbona husemei ufaulu we takataka WEWE NI MPUMBAVU NA HUYO MKE WAKO weka mambo wazi WAZI ,


Sista wa kanisa na roho yake mbaya Na ALVYO MBAYA KAMA ROHO YAKE, angekuwa mama angeua mume na Watt wake wote..pyumbaf...
Yes ni hiyo hiyo na tunataka kufagia haswaaa
 
Yes ni hiyo hiyo na tunataka kufagia haswaaa
Mbona umefuta original post..mjinga mmoja wewe
Hiko kilaki sita ndio cha kuwatesea watumishi wa hapo,,shenzi wewe na sista Hawara yako ..mkiwa chumbani msome huu ujumbe wewe na yeye
 
Back
Top Bottom