Nafasi ya kazi ya Ualimu

Nafasi ya kazi ya Ualimu

Ongezeni mshahara angalau ufike mil 3 Ili walimu tuombe. Pia muwe na bima nzuri na iwe inalipwa na muajiri. Pia muwe mnatoa bonasi Kila baada ya ku renew mkataba, isiyopungua mil 10.

Hapo tutaomba walimu wale Waziuri tunao elewa mambo. Tuwafundishe vijana wafaulu vizuri.

Ndoto yangu hio "Siku nikija kuanzisha shule ntawalipa walimu hivyo".
 
Shule ya secondary ni wasichana inayofata misingi ya Roman Catholic church inatangaza nafasi ya kufundisha masomo ya

ENGLISH na LITERATURE (nafasi 3)

BIOLOGY na CHEMISTRY (3)


Shule ipo migogoro wilaya ya ifakala

Benefit
●mshahara (juu ya laki 6 na chini ya milion 1)

●Kiinua mgongo
●mkataba
●nyumba bure vyumba 3 kimoja master
●shamba heka 5(panafaa saana kulima mpunga)
●Bima ya afya kwa muajiriwa na wategemezi 5
●Masomo ya jioni kipindi kimoja 10K
●chakula asubuhi mchana na usiku kwa muajiriwa
●Kukopeshwa na tasisi za fedha

SIFA ZA MUOMBAJI
•Degree ya education kwa masomo husika
•Uzoefu angalau wa miaka 2
•uchapa kazi

Mwisho wa Tangazo hili ni tarehe 18/11/2024
Chek Me PM
Migogoro❌ Morogoro✅

Ifakala❌ Ifakara✅
 
Ongezeni mshahara angalau ufike mil 3 Ili walimu tuombe. Pia muwe na bima nzuri na iwe inalipwa na muajiri. Pia muwe mnatoa bonasi Kila baada ya ku renew mkataba, isiyopungua mil 10.

Hapo tutaomba walimu wale Waziuri tunao elewa mambo. Tuwafundishe vijana wafaulu vizuri.

Ndoto yangu hio "Siku nikija kuanzisha shule ntawalipa walimu hivyo".
Mshahara kima cha kuanzia ni hicho juu ya laki 6 na chini ya milion 1(huwa inapanda kila mwaka)

Bima analipia muajiri

Kila baada ya kuongeza au kumaliza huwa kuna Fedha ambayo ni (juu ya milion 2 na chini ya milion 5) pia kuna Fedha ya nauli kwa muajiri na wategemezi 5
 
Shule ya secondary ni wasichana inayofata misingi ya Roman Catholic church inatangaza nafasi ya kufundisha masomo ya

ENGLISH na LITERATURE (nafasi 3)

BIOLOGY na CHEMISTRY (3)


Shule ipo morogoro wilaya ya ifakara

Benefit
●mshahara (juu ya laki 6 na chini ya milion 1)

●Kiinua mgongo
●mkataba
●nyumba bure vyumba 3 kimoja master
●shamba heka 5(panafaa saana kulima mpunga)
●Bima ya afya kwa muajiriwa na wategemezi 5
●Masomo ya jioni kipindi kimoja 10K
●chakula asubuhi mchana na usiku kwa muajiriwa
●Kukopeshwa na tasisi za fedha

SIFA ZA MUOMBAJI
•Degree ya education kwa masomo husika
•Uzoefu angalau wa miaka 2
•uchapa kazi

Mwisho wa Tangazo hili ni tarehe 18/11/2024
Chek Me PM
Mkifikia kutafuta mwalimu wa Mathematics, nitaomba taarifa pia ...kazi njema
 
Ongezeni mshahara angalau ufike mil 3 Ili walimu tuombe. Pia muwe na bima nzuri na iwe inalipwa na muajiri. Pia muwe mnatoa bonasi Kila baada ya ku renew mkataba, isiyopungua mil 10.

Hapo tutaomba walimu wale Waziuri tunao elewa mambo. Tuwafundishe vijana wafaulu vizuri.

Ndoto yangu hio "Siku nikija kuanzisha shule ntawalipa walimu hivyo".
hii signature yako imenikumbushambali sana, ila pia imeniambia kuwa Tanzania uhai wa mtu si kitu mbele ya sheria na mamlaka
 
Kabla hamjaibiwa fanyeni mawasiliano Ifakara
Screenshot_20241112-173443_Chrome.jpg
Screenshot_20241112-173407_Chrome.jpg
Screenshot_20241112-173306_Chrome.jpg
 
Ongezeni mshahara angalau ufike mil 3 Ili walimu tuombe. Pia muwe na bima nzuri na iwe inalipwa na muajiri. Pia muwe mnatoa bonasi Kila baada ya ku renew mkataba, isiyopungua mil 10.

Hapo tutaomba walimu wale Waziuri tunao elewa mambo. Tuwafundishe vijana wafaulu vizuri.

Ndoto yangu hio "Siku nikija kuanzisha shule ntawalipa walimu hivyo".
Sawa mwalimu. Hoja yako ni ya kuzingatiwa. Nchi wengine, wanaojitambua- ualimu ni taaluma yenye mshahara mnono na marupurupu ya kutosha
 
Shule ya secondary ni wasichana inayofata misingi ya Roman Catholic church inatangaza nafasi ya kufundisha masomo ya

ENGLISH na LITERATURE (nafasi 3)

BIOLOGY na CHEMISTRY (3)


Shule ipo morogoro wilaya ya ifakara

Benefit
●mshahara (juu ya laki 6 na chini ya milion 1)

●Kiinua mgongo
●mkataba
●nyumba bure vyumba 3 kimoja master
●shamba heka 5(panafaa saana kulima mpunga)
●Bima ya afya kwa muajiriwa na wategemezi 5
●Masomo ya jioni kipindi kimoja 10K
●chakula asubuhi mchana na usiku kwa muajiriwa
●Kukopeshwa na tasisi za fedha

SIFA ZA MUOMBAJI
•Degree ya education kwa masomo husika
•Uzoefu angalau wa miaka 2
•uchapa kazi

Mwisho wa Tangazo hili ni tarehe 18/11/2024
Chek Me PM
Namba za simu
 
ENGLISH na LITERATURE (nafasi 3)

BIOLOGY na CHEMISTRY (3)


Shule ipo morogoro

Benefit
●mshahara (juu ya laki 6 na chini ya milion 1)

●Kiinua mgongo
●mkataba
●nyumba bure vyumba 3 kimoja master
●shamba heka 5(panafaa saana kulima mpunga)
●Bima ya afya kwa muajiriwa na wategemezi 5
●Masomo ya jioni kipindi kimoja 10K
●chakula asubuhi mchana na usiku kwa muajiriwa
●Kukopeshwa na tasisi za fedha

SIFA ZA MUOMBAJI
•Degree ya education kwa masomo husika
•Uzoefu angalau wa miaka 2
•uchapa kazi

Mwisho wa Tangazo hili ni tarehe 18/11/2024
Chek Me PM
Sisi tuliomaliza juzi hatuhutajiki
 
Back
Top Bottom