Atakupiga kitu kizito alfu shule inanyanyasa watumishi sanaSisi tuliomaliza juzi hatuhutajiki
Atakupiga kitu kizito alfu shule inanyanyasa watumishi sanaSisi tuliomaliza juzi hatuhutajiki
Duuh inaonekana iyo shule ni kama jela kwa watumishi hadi inataka kufukuza wote kwamba hakuna hata mmoja anaefaaAtakupiga kitu kizito alfu shule inanyanyasa watumishi sana
Tayari Tumemalizana na watatuMbona umefuta original post..mjinga mmoja wewe
Hiko kilaki sita ndio cha kuwatesea watumishi wa hapo,,shenzi wewe na sista Hawara yako ..mkiwa chumbani msome huu ujumbe wewe na yeye
Hii ni shule kAMAa ni ile st.flani nliyoiskiaaa na sista wenu mwenye roho mbaya kama ya paka ni bora angeolewa,au UMUOE tu
Au we ndio bwana ake kakutuma, na kisa ulicho andika cha kuwanyima mkataba sicho kabisa, ETI WANAFANYA KAZI KIMAZOEA? Na ufaulu ukawa mzuri mbona husemei ufaulu we takataka WEWE NI MPUMBAVU NA HUYO MKE WAKO weka mambo wazi WAZI ,
Sista wa kanisa na roho yake mbaya Na ALVYO MBAYA KAMA ROHO YAKE, angekuwa mama angeua mume na Watt wake wote..pyumbaf...
Mhhh!! 😱Mbona umefuta original post..mjinga mmoja wewe
Hiko kilaki sita ndio cha kuwatesea watumishi wa hapo,,shenzi wewe na sista Hawara yako ..mkiwa chumbani msome huu ujumbe wewe na yeye
Mimi nimesoma BED Maths..Kwann na physics usifundishe mkuu
Nipo hapa chem/biol. Mzoefu kabisa. Nimekuchek pm mkuuTayari Tumemalizana na watatu
Hakika kama taasisi tumeamua
Nisaidie kupata mwalimu wa French mzuri
Phys and chemistry
Bios and chemistry
English and Literature