Nafasi ya kazi ya mwanasheria | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya kazi ya mwanasheria

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by miss mkweli, May 22, 2011.

  1. m

    miss mkweli Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii nisaidieni kutafuta kazi ya uwanasheria. mimi nina Degree ya sheria toka Chuo kikuu cha Dar es Salaam pia nimepita Law school of Tanzania. yoyote atakaepata tuwasiliane kwa namba 0787559619
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,409
    Likes Received: 2,109
    Trophy Points: 280
    Pole sana mungu atakujaalia ni pm nijaribu kukusaidia dada!
     
  3. m

    miss mkweli Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante. but cjaelewa 'pm' ni nini
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    pm = private message!
     
  5. m

    miss mkweli Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks
     
  6. w

    white wizard JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 2,199
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    poa ndugu,tupo pamoja
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,264
    Likes Received: 10,959
    Trophy Points: 280
    umri??
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    mtakatifu,sheria ya ajira inakataza kubagua mtu kwa kigezo cha umri ama jinsi. au umri unautaka wa nn?she is above 18!
     
  9. T

    Taso JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,468
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Mbona matangazo ya kazi kibao yanaweka age limitation kwenye mainstream media, ,mbona hawafuatiliwi na sheria?
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,248
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    kwa nini wengine wanakuuliza umri na kutaka uwa-PM? Isije ikawa wanaandaa mazingira ya tongozo.
     
  11. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Soma magazeti na mitandao utapata kazi
     
Loading...