Nafasi ya kazi shoppers super market

Nafasi ya kazi shoppers super market

Huyu ni mwizi,halafu hana akili.
Nimeshaonana nae zaidi ya mara nne hajijui,ukiamua kufanya wizi kuwa na akili,nikipata kujua aliyemtapeli,au mwenye kumuhitaji huyu awasiliane na mimi.
Hana akili kabisa ya anachokifanya
 
Huyu ni mwizi,halafu hana akili.
Nimeshaonana nae zaidi ya mara nne hajijui,ukiamua kufanya wizi kuwa na akili,nikipata kujua aliyemtapeli,au mwenye kumuhitaji huyu awasiliane na mimi.
Hana akili kabisa ya anachokifanya
Hukumuwacha japo kofi moja mkuu?
 
Huyu ni mwizi,halafu hana akili.
Nimeshaonana nae zaidi ya mara nne hajijui,ukiamua kufanya wizi kuwa na akili,nikipata kujua aliyemtapeli,au mwenye kumuhitaji huyu awasiliane na mimi.
Hana akili kabisa ya anachokifanya
kaja pm kwangu, yaan ni shida!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom